อยากทราบว่าเบาะ แผงข้าง เบาะหลังcoupe ของชุดนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Quartz Lucy, 30 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Quartz Lucy

Quartz Lucy Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่าเบาะ แผงข้าง เบาะหลังcoupe ของชุดนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ (ขออณุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ)

2. 8-9 พันครับ

3. Quartz Lucy

Quartz Lucy Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ มีร้านแนะนำมั้ยครับพี่

4. ช่วงนี้ยังไม่เจอครับ

5. สวยดีครับ

6. ผมมีแผงข้างครับ :)

7. Gunanek Vach

Gunanek Vach Guest

0
    0
    0
    มีแผงข้างเดิมไหมครับ

8. Tanasit Ruangtub

Tanasit Ruangtub Guest

0
    0
    0
    เผื่อสนใจครับ...ผมมีครับ แผง เบาะหน้า เบาะหลัง สนใจแลกกับเบาะหลังเดิมบวกให้ผม 8000 ครับ (เบาะหลังต้องแปลงหูยึดตรงกลางนะครับถึงใส่ได้)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้