นี่ไงครับ เฉี่ยวฝากระป๋องสีไปนิดเดียวเอง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 21 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    นี่ไงครับ เฉี่ยวฝากระป๋องสีไปนิดเดียวเอง

1. โดดไม่ดีวิ่งเร็วๆ มองกระจกหลังได้เลย fast 5 ดีๆนี่เอง (ตอนลากตู้เซฟ) 555

2. ช่วงล่าง accord euro-r ลองดูมันไม่เหมือน ของ 88 เลยครับ 88 มันจะมีคานกลาง แต่อันนี้มีซ้ายขวาเลยครับ ทุกอย่างใหญ่กว่าของ 88 หมดเลย แปลงกัน แบบไม่เหลือของเดิมเลย

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เอาเข้าไป เด็กจอมซน

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    อาร์มล่าง อัลลอยด์ งามจริงจริง

5. อัลมอล์ ครับ พี่ผมพ่นสีเอาอ่ะ เหมือนอลูมิเนียมป่ะล่ะ หรอกคนแก่ได้ 1 คน

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    แง่ะ เด๋วเด็กโดนตีก้นลาย มาหลอกคนแก่

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    เด๋วจะ แบก กันชน EF5 ไปให้ฟลุ๊ค จัดให้ซะหน่อย

8. เอาเลย พี่

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    วัดจากรถฟลุ๊คเลย ว่าจะตัดต่อตรงใหนบ้าง

10. นั่นแน่ ให้ผมเป็นหนูงั้นสิ ......

11. Palin Omsin

0
    0
    0
    5555555 หนูลองกันชน

12. จะทำไรกันอีกครับ

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    หาวิธีเอากันชน CIVIC EF5 ยัด 88

14. อ้าวว...........โมกันชน ทำเสีย มิรู้ด้วย

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    เสียก็ถือว่าเป็นประสพการณ์ ^_^

16. ช่วงล่างฟิต ๆ ให้ความรู้่สึกดี...

17. Lego Phumphong

Lego Phumphong Guest

0
    0
    0
    สุดยอดของช่างล่าง+ยางAd08 เยี่ยม

รุ่นนี้1/4mile ไม่เกิน 8 วิ กติกาเรียกช่างได้ 1 ครั้ง (เวลาซ่อมไม่ได้รวมไว้ในค่าดังกล่าวข้างต้น อิอิ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้