หล่อมั้ยคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ปัน นุตยางกูรธนิน, 21 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    หล่อมั้ยคับ

1. ขอบคุนคร๊าบบ แต่ผมว่ายังไม่ค่อยเงานะ

2. 40000 พร้อมสเกิต แต่ร้านนี้ทำแย่มากกกกก ไม่แนะนำคับ

3. Shiny Stephan

Shiny Stephan Guest

0
    0
    0
    อุ๊ย!!เสียวเลย 25000 สวยได้ 3 เดือน

4. ภายนอกคับบบบ

5. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    หล่อโฮกๆ

6. ดี ครับ กันชนหน้าดู แตกต่างดีครับ ฝากระโปรง เอาอันเดิมทำหรือป่าวครับ

7. อย่างงี้ ต้องมามิตติ้งกันเยอะๆ ครับได้มีสีสัน สนุกดี

8. กระโปรงหน้าเดิมคับผม

9. ผมอยากเหนรถพี่มากกกกกกก

10. ถ้าเห็น ข้างในนะจะนึกว่า มันวิ่งได้หรือ นี่ ???? 555 สายไฟร้อยกว่าเส้นไม่ได้ต่อ เลยตัดทิ้งแล้วยังไม่รู้จะต่อยังไง ....ปวดหัวอยู่นี่เเหละ

11. เค้าเปนพยานได้ สายไฟกองเบิ้ม แต่รถแร๊งแรง

12. รถช่างนี่ ยังไงก็ได้ รถลูกค้าเนี๊ยบ อิ อิ ของผมกองเครื่องมือท้ายรถ ^_^

13. ชอบรถสีดำก็ยังงี้แหละ ถ้าดูแลดีๆออกกลางคืนต้องมีคนมองล่ะน่า เพราะกลางคืนสีดำจะเงาเป็นพิเศษ

14. ถั่ววววโต้มมม

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    ของพี่เอ้ สีแดง ออกกลางคืนก็โดนมองเหมือนกันนะ ฟลุ๊ค พี่ตำร. มองทั่วทั้งรถเลย 555555 แทบจะรื้อพรมเอาไฟฉายส่องกันทีเดียว

16. จับตรวจเยี่ยวด้วยป่าว

17. Palin Omsin

0
    0
    0
    ตำรวจสองคนเถียงกันบอก ตรวจเยี่ยวพี่เอ้แล้วเปลืองสารเคมี 5555

18. อันนี้ท่าจะจริง พี่เเกหน้าเมาตลอด เวลา เลย ใครไม่เชื่อสังเกตุดูแต่ล่ะรูปของพี่เอ้ดิ ......???

19. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ่ะ แต่ไม่มีแอนกอฮอล์ในเลือดน๊า อิอิ

20. สีดำ ไฟใหม่ๆ โครเมียมใหม่ๆ สุขุม โหด ได้ใจ

น้าเอ้ของพวกเรา รู้สึกว่าหน้าจะหายเมาตอนเจอน้องๆสาวๆนะ แบบAlertตื่งตัวทันทีอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้