แด่..... Neon Club Thailand ขอลาที ปีเก่า แสนเศร้าโศก ความอับโชค ที่มา กับราศี...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Yivaa Prasantri, 29 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yivaa Prasantri

Yivaa Prasantri Guest

0
    0
    0
    แด่..... Neon Club Thailand ขอลาที ปีเก่า แสนเศร้าโศก ความอับโชค ที่มา กับราศี อีกโพยภัย ไข้ทำ ประจำมี ในชีวี จงสลาย มลายพลันสวัสดี ปีใหม่ ขอให้สุข หมดสิ้นทุกข์ กายจิต มิผิดผัน อายุมั่น ขวัญยืน สี่หมื่นวัน มีผิวพรรณ ผ่องนวล เย้ายวนชม ปรารถนา เงินทอง กองท่วมฟ้า ทำการค้า ร่ำรวย ไปสวยสม มียศศักดิ์ รักใคร ใคร่ภิรมย์ ขอให้กลม เกลียวกัน และมั่นคง ถ้าผู้ใด ใจว่าง เรื่องทางรัก ให้พบพักตร์ กันที อย่ามีหลง หากอกหัก หนักไป ครวญใคร่ปลง ขอท่านจง โชคดี ทั้งปีเทอญ

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่เช่นกันนะคะ ^^ ว่างๆมาจอยมิตติ้งน้องออนคลับกันค่ะ

3. Yivaa Prasantri

Yivaa Prasantri Guest

0
    0
    0
    ยินดีค่ะ พอดีคราวก่อนติดกลับบ้านที่ต่างจังหวัดอ่ะค่ะ >p>

4. สวัสดีปีใหม่ด้วยครับ มีความสุขมากๆนะ..ทั้งคนกับนีออนอย่าให้มีเจ็บนะครับ

5. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ขอลาทีปีเก่า และสวัสดีปีใหม่ สิ่งใดที่หวังไว้ก็ขอให้ประสบผลตามที่หวังนั้นด้วยเถิด.... ^^

6. สวัสดีปีใหม่เหมือนกันค่ะ ขอให้สวยๆรวยๆมีความสุขทุกปีนะค่ะ ชอบบทสุดท้ายค่ะพี่ ถ้าผู้ใด ใจว่าง เรื่องทางรัก ให้พบพักตร์ กันที อย่ามีหลง หากอกหัก หนักไป ครวญใคร่ปลง ขอท่านจง โชคดี ทั้งปีเทอญ

7. Bond Comsquare

0
    0
    0
    โว๊ะ!!! หยิงอุ้มก็มีคารมคมหอกกะเค้าด้วยวุ้ย.... ^^

8. ของพี่เขานั้นล่ะ อ่านไม่หมดจิ อิอิ

9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ้าว... ซะงั้น!!! เงอ้... ไอ้เราก็นึกว่าคิดเองอ่ะดิ...

10. 55555555 คิดว่าหนูจะมีสมองแบบนั้นหรอเนี้ยอิอิ

11. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่ะ... ชิงวิสามัญตัวเองก่อนซะงั้น!!! HAHAHA....

12. คนอื่นฆ่าอุ้มไม่ได้หรอก เดี๋ยวตายตาไม่หลับอิอิ

13. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA.... ว่าจะยิงทิ้งซะหน่อย เซ็งดั๊กเลยยยย.... :(

14. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เออ... ลืมไปว่ารุ่นหยิงอุ้มแทงไม่เข้าแระ... (หนังเหนียวววว.... เอ??? หรือว่าตันหว่า???)

15. เดี๋ยวจะโดนแหมๆๆๆๆๆ

16. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ^^ คนอื่นๆหายไปไหนหมดหว่า???

17. กลัวโดนอุ้มแทง เหมือนที่พี่บอนด์กะลังจะโดนอิอิ ^_____^

18. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เหอๆๆ... อยากจะหัวเราะดังๆรับปีใหม่ หยิงอุ้มจะแทงใครคร๊าบบบบ??? ^^ กรั่กๆๆ

19. ระวังตัวดีๆเถอะคุณลุงบอนด์อิอิ

20. Bond Comsquare

0
    0
    0
    จ้า... คุงหลานอุ้ม แต่หน้ารุ่นเดียวกันแระ... ^^ เอิ๊กส์ๆๆ

21. ^____^ หราาาาาาาลุง

22. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ช่ายยยย.... หลานนนนน..... ;)

23. Pangki Ka

0
    0
    0
    เอานวมคนละคู่มั้ยคะ555

24. เอามีดให้หนูดีกว่าพี่แป้งกิ อิอิ

25. Pangki Ka

0
    0
    0
    จัดอิโต้ให้คนละเล่ม :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้