พี่ๆครับรบกวนถามครับ รถผมมีน้ำซึมออกมาใต้พรมทั้งคันเลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nick Panomgorn, 26 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nick Panomgorn

Nick Panomgorn Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับรบกวนถามครับ รถผมมีน้ำซึมออกมาใต้พรมทั้งคันเลย ยกเว้นฝั่งคนนั่งโดยสารด้านซ้ายไม่ซึมครับ ซึมเยอะมาก ตักออกทิ้งพอสักพักก็มีน้ำออกมาอีกเยอะมาก สาเหตุจากอะไรคับ

2. แอร์รั่วมัง

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    รั่วตอนไหนอะไรอย่างไรหรือว่าจอดเฉยแล้วมีน้ำออกมา???

4. Nick Panomgorn

0
    0
    0
    จอดไว้คับตากฝน

5. ยางขอบปะตูเสื่อมสภาพลือป่าวคับ รถผมก็เปน

6. เปลี่ยนยางเลยครับ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ขอบประตู กระจกหน้า ต้องดูตอนฝนตกคับ

8. Nick Panomgorn

0
    0
    0
    รู้ที่มาของอาการละคับ รั่วตามขอบประตูคับ แล้วไม่ทราบว่าค่าเปลี่ยนยางขอบประตู่นี่เท่าไหร่คับพี่

ติดต่อที่Apichat Uttrapunเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้