ไอ้เข้ตัวน้อยๆ ใช้ได้สารพัดประโยชน์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 28 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไอ้เข้ตัวน้อยๆ ใช้ได้สารพัดประโยชน์

1. จัดไปพี่ ของมันต้องมีสำหรับคนซนๆอย่างเรา 555...

2. จะสอนไอ้เข้ว่ายน้ำหรือพรี่

3. ตัวเท่าไรครับ

4. รับน้ำหนักได้2.5ตัน

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เก่ายุ่น

6. ขอผมซื้อมายกครั้งเดียว งอเป็นเลข8เลย

7. เคยใช้น่ะรุ่นยิมเขามาใช้มันไม่สูงเท่าไหร่ไม่เวิคนีะไอ้จรเข้ตัวนี้

8. พี่ เอ เข้แท้ยุ่น แต่ของผมที่ งอ หัก เปน ตัวกินไก่ ครับ (วรนุช, ตัวเงิน ....)

9. เอาแบบไหนถึงจะดีครับ

นี่ใช้มา3ปีแล้ว(ของคนข้างบ้าน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้