ภาพงาน MEETING CLUB SI 12/09/2015 ยินดีต้อนรับ สมาชิคใหม่ทุกท่านน่ะครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Natapong Khumroon, 13 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ภาพงาน MEETING CLUB SI 12/09/2015 ยินดีต้อนรับ สมาชิคใหม่ทุกท่านน่ะครับ ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาในวันนี้กัน พบกันต่อไป meeting หน้าครับ แล้วเจอกันอีกน่ะ

1. ติดงานเลยอดไป

2. โอกาสหน้าเจอกันครับผม

3. ติดมา ตจว อดเลย

4. ขอบคุณที่รับนะครับ ถ้ามีโอกาสขอไปร่วมด้วยนะครับ เห็นรูปแล้วน่าสนุกมากๆ ผมอยู่สุขาภิบาล3 ครับผม ^^

5. Tong Si

Tong Si Guest

0
    0
    0
    เสียดายเลยที่ไม่ได้ไปงาน เหล่าสาวก Si ดูแล้วอบอุ่น กันเอง ถ้ามีกิจกรรมดีๆแบบนี้ แจ้งอีกนะครับ

6. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    ถ้าไม่ติดด่านเป่านะ ฮึ่มมม!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้