บังดี้ เป็นอีกคนนึงที่ขายคูเป้ไป แล้วกลับมาซื้ออีกครั้ง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 13 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    บังดี้ เป็นอีกคนนึงที่ขายคูเป้ไป แล้วกลับมาซื้ออีกครั้ง ผมไม่เคยถามบังว่าซื้อกลับมาทำไม แต่ผมเชื่อว่าบอดี้นี้ใครที่เคยใช้ เคยขับ ย่อมหลงรักมันและยากที่จะลืม #กูรักSiโว้ย

1. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    อยากจะร้องไห้

2. ใครขายยย อีก

3. ผมก็เช่นกัน ขายไปแล้วซื้อคันเก่ากลับมา ^^

4. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    ดีนะผมนานๆขับที

5. ล้อน้ำเงินรถดำนี่สวยจริงๆนะ

6. บางที่เราก้อต้องยอมแพ้ที่บ้านนะครับ ใจรักมัน แต่ดูแลไม่ไหว ก้อต้องออกป้ายแดงแทน ยิ่งบ้านมีคนมีอายุแล้ว ยิ่งแล้วใหญ่เลยครับ เจ้านี้มันรอวันเวลากลายเป็นรถคันที่สอง ที่สามของบ้านแล้ว

7. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    พี่ดี้ พี่ดี้ พี่ดี้ พี่ดี้ พี่ดี้fc

8. เท่จุงงง

9. Sea ZA

0
    0
    0
    เมิงก็ซื้อกลับมาซิ ห่าาาาา

10. Sea ZA

0
    0
    0
    สนใจบอกนะ มีคันนึงเจอมา สวยมาก เจ้าของกวนตีน แต่นิสัยดีมาก

11. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    555555 จะขายแล้วชิมิ555

12. Moo Leo

Moo Leo Guest

0
    0
    0
  13. Ko Suphapong

Ko Suphapong Guest

0
    0
    0
    ผมก็ยังรักรุ่นนี้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้