ขอบคุณ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกๆท่านที่มาร่วมกิจกรรมของทาง Club Si...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 13 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกๆท่านที่มาร่วมกิจกรรมของทาง Club Si ถึงแม้คลับเราจะไม่มีพริตตี้ ถึงแม้คลับเราจะไม่มีของแจก ถึงแม้คลับเราจะไม่ใหญ่ แต่คลับเรามีเสียงหัวเราะและความจริงใจให้แทนครับ หวังว่าพวกเราคงจะรักกันไปแบบนี้นานๆ งานนี้ขอขอบคุณหัวเรือใหญ่ อ๋อม ดี้ เต้ย ก้อง หึ่ม ที่ช่วยกันจัดขึ้นมา เจอกันไหมครั้งหน้าครับ ปล. ผมนี่เมาขนาด หมวกหาย ลืมมือถือ ลืมแฟลช วันนี้วิ่งไปรับคืนให้วุ่น ขอบคุณ แคนกะดี้ที่เก็บไว้ให้ด้วยครับ

1. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
  2. พริตตี้ ก้พี่กอล์ฟไง

3. ขอบคุณครับสำหรับมิตรภาพ

4. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมงานกันนะครับ งานแบบนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้เลยถ้าเพื่อนๆไม่พร้อมใจมาร่วมงานกัน ฝากถึงสมาชิกใหม่ๆที่ยังไม่กล้ามาร่วมงานกันนะครับมาลองดูสักครั้งอาจจะได้มิตภาพดีดีกลับไปก็เป็นได้

ขอบคุณทุกคนมากครับ ที่ต้อนรับอย่างอบอุ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้