พาคุณลุงมาติดฟิล์ม ไม่ไหสและ ร้อนเกิ้น 555

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย แป๊ะ เมคอัพ, 30 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พาคุณลุงมาติดฟิล์ม ไม่ไหสและ ร้อนเกิ้น 555

1. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

2. 2300 บาท, ฟิล์มของ hi cool ประกัน 3 ปี แพงไหม๊ครับ

3. Rider X Thailand

0
    0
    0
    ถ้า หน้า + หลัง + ข้าง ไม่แพงครับ ผมว่านะ

4. ทั้งคันครับ hi cool เบอร์ 60

5. ทำไมถูกจัง ผมสามพันกว่าเกือบสี่ ติดทุกบาน

6. ผมก้อติด hi cool แต่ผมติด 80 ยกเว้นบานหน้า 50 คับ ^^

7. Som Wara

Som Wara Guest

0
    0
    0
    เจ้าของกระทู้ช่วยแนะนำด้วยครับ ร้านอยู่ตรงไหน

8. ProBeer Werawat

ProBeer Werawat Guest

0
    0
    0
    ถูกมากคับ

9. อยากแนะนำต่อนะครับ แต่ล่าสุดบริการห่วยแตกมาก มุมกระจกฝั่งคนขับมันมีรอยปากฉลามอยู่นิดนึง (ที่ฟิล์ม) ผมเปิดปิด ๆบ่อย ปากฉลามเลยกลายเป็นปากปลาวาฬเลย ลอกมาเยอะ หวังจะไปให้เคลม เจ้าของร้านไม่ฟังอะไรเลยครับ รอบแรกไม่เจอเจ้าของเจอลูกน้อง นางมาปิดเปิดกระจก แล้วก็บอกว่า กระจกพี่เลื่อนไม่ตรงล็อค อันนี้อยู่นอกเหนือประกัน ต้องจ่ายตังเอง ไอ้เรื่องจ่ายเงินเองไม่ซีเรียสครับ แต่นางไม่ฟังปัญหาที่เกิดขึ้นเลยครับ พูดจาไม่ดีด้วย ไปร้านอื่นดีฝ่าครับ

10. ยิ่งแบบนี้ยิ่งควรแนะนำด้วยครับ ร้านอยู่แถวไหน....

11. Rider X Thailand

0
    0
    0
    ดีนะเนี่ยผมติดมา 1200 งานไม่ค่อยเนียน แต่ไม่ได้เลวร้ายมาก

12. แถวโลตัสมีนครับ ร้านแรกข้างหน้าเลย

13. Som Wara

Som Wara Guest

0
    0
    0
    เกือบไปแล้วเล็งร้านนี้อยู่เหมือนกัน ใครมีร้านดีๆ แนะนำด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้