ซ่อมร้านไหนดีครับ แนะนำหน่อย ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ชยางกูล คงประชา, 14 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ซ่อมร้านไหนดีครับ แนะนำหน่อย ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

1. กาญจนบุรี.......

2. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    กลับ มา หล่อ ไวๆ นะคาบบ

3. ครับกำลังปั๊มเงินอยู่ และกำลังมองหาร้านดีๆอยู่อะครับ

4. ปั้นคันใหม่ไม่ดีกว่าหราคับแต่ถ้าจะซ่อมร้านนี้เลยคับ เกณฑ์ อู่สี บุญศิริ

5. อยากได้รูปและราคาครับป๋ม

6. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เผื่อเป็นแนวทาง

7. ถ้าจะซ่อม ผมมีซากให้อีกคันนะครับ

หนักเอาการ ปรึกษาบีเอสคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้