กำลังหาค่ารถให้เกณฑ์ เกณฑ์ อู่สี บุญศิริ อย่างขมักเขม้นนะ เจ้าตัวรอหน่อย...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 14 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กำลังหาค่ารถให้เกณฑ์ เกณฑ์ อู่สี บุญศิริ อย่างขมักเขม้นนะ เจ้าตัวรอหน่อย งานนี้มีแถมดอก ห้าๆๆๆ

1. อ่ะมันเกินสัญญาญาก้อต้องชดเชยด้วย ดอก 5555

2. มีเหตุอันใดหรือเปล่าครับ

3. จะได้เปลี่ยนแผนทัน

4. จะดีเหร้อ สองจิตสองใจจริงๆรักพี่เสียดายน้อง

5. จะฝันค้างไหมนี่

พี่เกรงใจเกณฑ์ครับกลัวว่าจะช้าไปเดือน 12 โน่นเรยครับงปม ครับผม บ่องตง เกิดผิดพลาดทางเทคนิคหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้