สปีดเซ็นเซอร์ A20

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 14 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สปีดเซ็นเซอร์ A20

1. ยังจะหามาได้ หาของเก่าเก่งจริง คนอารั้ยยย

2. หาเพลง บิน ของหรั่ง ร้อคเครสตร้า ให้ฟังหน่อยจิ ห้าๆๆๆ

3. หาได้แล้ว เมื่อปีก่อนหาไม่ได้ มีคนมาแชร์แล้วครับผม เนื้อหาดีมากน้า

4. ไม่มีใครเห็นเหล็กดำ ๆ ยาว ๆ ด้านหลังเลยหรอเนี่ย 5555

5. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  6. Palin Omsin

0
    0
    0
    อยากได้ด้วย แพงป่ะตอนนี้จะไปเฮียฮุกดีป่าวยังไม่รู้

7. เหล็กข้างหลังไว้ตีหัว

8. ตกลงเฮียฮุกหนะ แกไม่มีแรคตรงรุ่นให้เรานะ เราต้องเอาแร็คตรงรุ่นไปเอง ส่วนการรั่วนั้นแกซ่อมแล้วจบปัญหาเรื่องรั่วได้เรย ความหนักเบาของพวงมาลัยเหมือนตอนที่แร็คไม่รั่วเป๊ะเรย ทำเส็จแล้ว หน้าที่เราคือเช็คคอพวงมาลัยให้ตรงตามสลักเกลียวแค่นั้น เรื่องรั่วแกรับประกันกลับมาหาแกแก้ให้ ราคาแรงหน่อยแต่แกบริหารงานแบบครอบครัว มีน้ำใจว่ากันตรงๆไม่มียึกยัก แหวน ฐิติมาฯใดๆทั้งสิ้นครับ อิอิ

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    ก็ต้องลองดูกันล่ะ

ค่าซ่อมแร็คให้หายรั่ว 4500 บาท ต่อรองได้ 2-300 บาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้