อยู่ลาดกระบังคับ รถnvกระบะปี03 GA15เกียร์M/T ต้องการวางเครื่องใหม่เป็น GA15เกียร์A/T...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tai Ka Job, 29 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tai Ka Job

Tai Ka Job Guest

0
    0
    0
    อยู่ลาดกระบังคับ รถnvกระบะปี03 GA15เกียร์M/T ต้องการวางเครื่องใหม่เป็น GA15เกียร์A/T ช่วยแนะนำราคารวมค่าของเหลวพร้อมค่าวางเครื่องและ มีพี่ท่านไหนช่วยแนะนำอู่ดีๆให้หน่อยครับ หรือใครรับวางพร้อมจบงานรบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

2. Apichat Uttrapun แนะนำหน่อย

3. Tai Ka Job

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. Tai Ka Job

0
    0
    0
    ใครรับวางบ้างครับและใช้งบประมาณเท่าไร่เอ่ย

5. ช่างบรรจบอู่นี้ซ่อมแต่นิสสันเค้าว่าเก่งครับ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จะวางใหม่เลยใช่ไหมคับ

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    มีอู่แนะนำได้คับวางจบๆแล้วราม 1 สนใจจริงๆจัดให้ได้คับเครื่อง+เกียร

8. Tai Ka Job

0
    0
    0
    ถ้าหาจังหวะดีๆได้ จะโทรปรึกษาครับ

9. Tai Ka Job

0
    0
    0
    ขอบคุงก้าบบ

10. จบไม่เกิน35ก็Oนะ

11. Tai Ka Job

0
    0
    0
    Qg18 ปกติติดมากับรถรุ่นไหนปีอะไรหรอคับ มีอะไหล่ในบ้านเราเยอะมั้ยคับ ไม่ทราบจริงๆครับ

12. Tai Ka Job

0
    0
    0
    เห็นพี่ๆหลายท่านพูดถึง

13. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เอาง่ายสุดนะคับ วางตามงบและดารใช้งานของเราคับ

14. GA15 อย่าคิดว่าแย่นะครับ 160 มีให้เห็น จริงป่ะ เป๊ปซี่ ดีที่สุด

15. ยืนยันครับ ga15 mt /at แก๊สดูด 160 สบายยยย

16. Tai Ka Job

0
    0
    0
    ขอบคุณคำแนะนำทุกท่านครับ

17. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ไม่รู้ว่าเอสอาร์มันดียังไง ผมคนทำอะไหล่ คนทำเอ็นวีเลือกเอสอาร์ครับ ที่เหลือคิดต่อเอาเอง ^_^ ฝันดีครับ

18. Tai Ka Job

0
    0
    0
    วิ่งแค่ร้อยแผ่วๆ ฉี่ผมจะแตกแล้วคับ555

19. วางตามงบในกระเป๋าครับ ga15 at เดินทาง 130+ ไม่ใช่ปัญหา ข้อเสียคือจังหวะเร่งแซงมันไม่จี๊ดจ๊าดครับ จาก ่mt มา at ถ้าเดินทางไกลไม่ได้ใช้ในเมืองบ่อยๆ วางแล้วจะหัวเสียเอานะ

20. Tai Ka Job

0
    0
    0
    ผมอยู่ในเมืองครับคลองเตยเรยเมื่อยมากมาย

21. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  22. Tai Ka Job

0
    0
    0
  23. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แต่ว่าเครื่องเก่าเป็นอะไรคับ

24. Tai Ka Job

0
    0
    0
    เกียร์5หลุด น้ำมันเครื่องเยิ้มออกฝาครอบวาล์ว น้ำมันเครื่องหาย วาล์วดัง เร่งไม่ขึ้น แคร้งน้ำมันซึม แค่นี้เองคับ

25. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แค่เดิมเป็น ga15 อยู่แล้วก็ทำเพิ่มไม่เยอะแล้วคับ นอกจากราคาเครื่องเกียร ก็วางวาย จุกจิกไม่เกินหมื่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้