รถผมมีอาการเวลาขับแล้วพวงมาลัยสั่นๆ เลยเลี้ยวเข้าร้านช่วงล่าง ทิ้งรถไว้ให้เช็ค 2 วัน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย นาย-ไข่-ดำ เอิ๊กเอิ๊ก, 15 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมมีอาการเวลาขับแล้วพวงมาลัยสั่นๆ เลยเลี้ยวเข้าร้านช่วงล่าง ทิ้งรถไว้ให้เช็ค 2 วัน พี่ๆดูดิ มันทำกับผมแบบนี้ได้ไง งานไม่เรียบร้อยเลย แบบนี้บาดมือเวลาขับแย่เลย ทำไมมันไม่เอาไว้ด้านใน เซ็งเป็ด

1. Nipawit Fachaiyaphum ม๊อดโว้ยยลองวิธีนี้ยัง

2. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
  3. ตอนนี้ก็บาดมืออยู่เหมือนกัน

4. เหยด !!!!! 5555

5. เอิ่มมมมมมมมมมม

ให้เดานะ รถเอียงซ้ายแน่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้