ขอฝากตัวด้วยนะคับ พี่ๆ Club Si Thailand ผมเอ็มนะคับ วิ่งอยู่แถวรังสิต คลองหลวง ธัญบุรี...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Poramet Promsri, 14 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poramet Promsri

Poramet Promsri Guest

0
    0
    0
    ขอฝากตัวด้วยนะคับ พี่ๆ Club Si Thailand ผมเอ็มนะคับ วิ่งอยู่แถวรังสิต คลองหลวง ธัญบุรี นะคับ เจอกัน ทักน้องคนนี้ได้นะคับ คันสีเหลือง1012 ไม่ใช่คันสีขาว 848 นะคับ ขอบคุณคับ

2. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
  3. Poramet Promsri

0
    0
    0
    ผมก้อชอบนะ แต่ไม่มีปัญญาดาวมันอ่ะ

4. ใช่น้องที่อยู่ ซอยมาลีเปล่าครับ

5. ดีเลย สายคลองมีที่หมู เป็นหัวหน้าทีมอยู่ 555+ อยู่วัดว่านบุญ พี่อยู่ in my place ครับผม

6. Poramet Promsri

0
    0
    0
    ใช่คันสีเหลืองป่ะคับ

7. Poramet Promsri

0
    0
    0
    ผมเห็นแถวนี้มี สีดำ สีขาว สีน้ำเงิน และก้อเหลืองฝาหน้าท้างคาร์บอน

8. สีดำเป็นของอิลุงแก่ๆๆ 5555+ Moo Leo คนนี้ครับ รถเชือดเด็กๆๆ 5555+

9. Poramet Promsri

0
    0
    0
    คับบ และคันสีแดงเห็นอยู่แถวสะพานชมพู

10. สีแดงไม่รู้เหมือนกันครับ พึ่งย้ายมาอยู่แถวนี้ได้ไม่ถึง 2 อาทิตย์ครับ :)

11. Poramet Promsri

0
    0
    0
    คับบ ผมอยู่มาห้าปีและ แต่พึ่งได้รถมาสี่ห้าเดือนเอง

12. ไว้ว่างทักทายได้ครับผม

13. Poramet Promsri

0
    0
    0
    คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้