มีกูรูท่าน 1บอกไว้ (เมีย) (รถ) (ปืน) อย่ายืมกัน 1 สิ่งที่ไม่ควรโชว์ได้รู้ๆกันอยู่...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Chaithawat Srikunjai, 18 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีกูรูท่าน 1บอกไว้ (เมีย) (รถ) (ปืน) อย่ายืมกัน 1 สิ่งที่ไม่ควรโชว์ได้รู้ๆกันอยู่ แต่สิ่ง2สิ่งใน1เดียว *รถ* ที่โชว์ได้......ใครๆก็หากันดีโดยเฉพาะ รถ ราคาอาจมันอาจไม่แพงแต่มันคือเราชอบ มันคือสิ่งเราคิดว่ามันคืนอนาคต *รถ* อมตะที่สมัยเด็กๆ/เรียนมหาลัยที่เราทำไม่ได้ (เอาง่ายกูไม่มีตัง) ----> แต่เชื่อเถอะทุกคนมีความฝัน.........นานๆโพสที คันนี้ นำเข้ามาทั้งคันจากเมกา civic coupe Si 2000คันในประเทศไทย 6คันใน จ.ลำปาง

1. civic coupe Si EJ6 / EJ8 Squad ( World Edition ) เชื่อเถอะคนที่เคยมีขายถิ้ง อนาคตหาชื้อคืนแน่นอน

2. Net Hawara

Net Hawara Guest

0
    0
    0
    รูปนี้ละกัน อิอิ

3. Ballska Spermlow

Ballska Spermlow Guest

0
    0
    0
    หล่อครับผม.ผมก็ลูกลำปางแต่ดันมาอยู่เชียงใหม่. อิอิ. Teerapong Pangjokit

4. Net Hawara

0
    0
    0
    ใกล้กันนิดเดียวไปมาหากันสบายครับอิอิ

5. Ballska Spermlow

Ballska Spermlow Guest

0
    0
    0
    555 เมื่อไรพี่จะหนีเมียมาหาน้องมั้งเนอะ

6. Net Hawara

0
    0
    0
    ใจเย็นๆ5555

7. คันนี้ก็ 3ใน6คันในลำปาง. By. Upper harashi

8. Kitti Chomsamut

Kitti Chomsamut Guest

0
    0
    0
    แล้วคูเป้บ้านเรามีกี่คันอ่ะคัฟ

น่าจะไม่ถึง1,500 คันมั้งครับเดานะ. ตัดทำek9ก็เยอะอยู่ ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้