สอบถามหน่อยครับพี่ๆ ตอนนี้ผมจะทำไห้ท่อมันเงียบลงจนผ่านพี่ตำหนวด รถผมเครื่อง b16a...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย นาย บอล, 23 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับพี่ๆ ตอนนี้ผมจะทำไห้ท่อมันเงียบลงจนผ่านพี่ตำหนวด รถผมเครื่อง b16a ไม่มีพักเลย ปลายทรง js ถ้าผมเปลี่ยนพักปลายเปนใส้เยื้องใบโตๆพวก fgk จะช่วยได้มั้ยครับ กำลังตัดสินใจ พี่ๆท่านใดมีข้อมูลช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆเลยนะครับ ^^

1. Aunz Interistaz คนนี้เคยใส่ ใบโตๆ

2. ถ้าเอาเงียบจริงๆ ที่เคยใช้ เส้นกลาง หลังเฮดถึงปลาย 5zigen มีพัก 3 ใบ เงียบสนิทพอๆกับ วีออสสตาร์ทเครื่อง

3. เอาแค่พอผ่าน ใส่พักปลายใหญ่ๆจะช่วยได้มั้ยครับ

4. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    Tanabe เงียบกริ๊บบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้