แถวบ้าน ขโมยแมร่งเยอะ เพื่อนๆ จำช่างที่มันถ่วงพวงมาลัยให้ผมได้ไหม...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย นาย-ไข่-ดำ เอิ๊กเอิ๊ก, 17 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แถวบ้าน ขโมยแมร่งเยอะ เพื่อนๆ จำช่างที่มันถ่วงพวงมาลัยให้ผมได้ไหม วันนี้เขาไปซื้อกุญแจมาล๊อกเกียร์ไว้ให้ จะได้ขโมยลำบาก แล้วดูดิ ห่ารากเอ๊ย!!!! ผมดันลืมเอา ลูกกุญแจ มาจากช่าง แบบนี้จะไปไหนได้ เซ็งเป็ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้