ถามพี่ๆน้าๆหน่อยครับ คือผมมีพวงมาลัยอยากใส่ แต่มันทะลึ่งมี 5 รู...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Auttawit Skuntantimeta, 17 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามพี่ๆน้าๆหน่อยครับ คือผมมีพวงมาลัยอยากใส่ แต่มันทะลึ่งมี 5 รู ถามที่ไหนก้ไม่มีใครขายคอแบบ 5 รูถ้าผมเอาคอ 6 รูไปโรงกลึงทำรูใหม่มันจะเวริคมั้ยครับ

1. เซฟรูปนี้แล้วลองขยาย หด ภาพให้เท่ากับพวงจริง เอาพวงจริงมาทาบ บนจอมอนิเตอร์คอมเรย เล็งให้รูตรงกันซักสามรู จะตรงไหมลองดู

2. เคยลองทาบกับ 6 รูดูแล้วครับ ใส่ได้แค่รูเดียว pcd 70 mm มั้งนะครับถ้าจำไม่ผิด

3. ผมมีอันนึงไม่แน่ใจว่ากี่รูเดียววันนี้ดูให้

4. ขอบคุณคับ :))

5. ขายพวงมาลัยอันนี้ แล้วซื้อใหม่แบบ 6รู จบเลยคับ

6. Kittichai Seda

Kittichai Seda Guest

0
    0
    0
    อะเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้