คิดไม่ตก เพื่อนๆ ช่วยตัดสินใจทีคับว่า ตอนนี้ใส่คอไอดีเหรียญชัย+ลิ้น80mm ได้241 Hp...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aris Totle, 5 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    คิดไม่ตก เพื่อนๆ ช่วยตัดสินใจทีคับว่า ตอนนี้ใส่คอไอดีเหรียญชัย+ลิ้น80mm ได้241 Hp หรือจะกลับไปเป็น4ลิ้นเหมือน เดิมที่เคยใส่ ปาก42mmได้200 Hp ความเร็วปลายไม่ค่อยเดินเท่าไหร่ แต่บอกว่า4ลิ้นขับสนุกเสียงหวาน แต่ที่ลำบากใจคือม้าหายไป41ตัว เพื่อนๆว่าผมเอางัยดีคับ

2. Sith Thavisin

Sith Thavisin Guest

0
    0
    0
    ผมเอา4ลิ้น(^^,)

3. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
    ดูจากกระทุ้ที่คุณเติ้ลโพสแล้ว #ใจพี่ต้องการกลับไปสี่ลิ้น #ฟันธง

4. 4 ลิ้น รัวๆครับ

5. สีลิ้นดูหล่อก่าเยอะ..ผมหั้ย3ผ่านเรยครับ

6. สี่ลิ้นจูนใหม่พอจะได้ไหมสี่ลิ้นเถอะโหดดีครับ

ชอบๆๆๆ 4 ลิ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้