ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับผม จาก si คันเล็กๆ ย่านรามอินทรา รัชรพล...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ถึงหน้าโหด แต่โหมดคิดตี้, 6 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับผม จาก si คันเล็กๆ ย่านรามอินทรา รัชรพล เจอกันบีบแตรทักได้ครับ รถผมจำได้ง่ายครับ. "เสียงจะน่ากลัว แต่ออกตัวน่าร๊ากอะ! "

1. ยินดีต้อนรับคับสาวกกันเนอร^^

2. GuBask Zaa 5555 เช่นกันครับ เราเจอกันทุกทีเลยอ๊ะ ขับรถรุ้นเดี่ยวกัน. ชอบอาเซนอลเหมือนกันด้วย. เนื้อคุ่ชัดๆ ถ้าผมไม่มีเมีย ผมจีบพี่จิงๆ คุณแบงค์ 5555

3. คลับนี้เกย์เยอะมากๆๆ55555

4. พุดเป็นเล่น ถ้าพลาดยังไงผมขอเป็นตัวรุกนะ ตัวรับไม่ไหวจิงๆ

5. Thanakit Athibai Kasit Jongjit เด็กผี เด็กหงษ ช่วยออกมาตอนรับ เด็กปืนอันดับ2ของตารางหน่อยคับ

6. มันจะดีนะ คุณแบงค์ ตอนรับแบบนี้ 5555

7. ชื่อบาสคับ555

8. GuBask Zaa อ้อ ผมจบนอกมาครับ คำว่า บาสจะออกเป็น แบงค์ เรียนจบ. กรุงปราก "ปรากเก็ต" 55555

9. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ปืนไหน อ่อออ ปืนที่กดทีมเทพไป3-0อะนะ

10. Kasit Jongjit สรุปใครมาคุมทีมคับ ดิมัลดิโอหรอ

11. พรีเมียร์ มันแน่ๆ สุดยอดโค๊ดรวมตัวดันตรึมเลย!

12. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    มอย เท่านั้น

13. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    เจอแล้วจะดันให้ ตูดแหกเลยคับบ บอลแพ้คนไม่แพ้คับบบ

14. NewZa Lp ตูดผมหรือตูดรถ 55555

15. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    ตูดไหนนน ก็ได้คับบ ช่วงนี้ของขาดด 555555

16. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    พี่ดี้ใจเยนๆๆๆๆ แหม๋ แค่3-0 เดวตีตาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้