รบกวนนิดนึงนะครับ มีใครพอทราบราคาเครื่อง B16a ยกแพ auto กับ B20b auto...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย เนส สล๊อต, 5 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนนิดนึงนะครับ มีใครพอทราบราคาเครื่อง B16a ยกแพ auto กับ B20b auto แล้วอันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

1. Pao Tamthai

Pao Tamthai Guest

0
    0
    0
    เน้นแรงต้อง B16a ครับ อนาคตถ้าจะขยับขยาย แค่ซื้อเสื้อสูบ B20 มาเปลี่ยน อย่างตัวผมเองเริ่มด้วย B20. พอจะขยับขยาย ไปถามอู่มาเรื่องยาวเลยครับ 1. ต้องหาฝาB16 หรือ B18 2. หากล่องวีเทคอีก 3. เดินสายไฟใหม่

2. ใช้งาน หรึ ซิ่งครับ....B20b ขับสนุกดีครับ

3. ซิ่งบางเวลาครับ

4. Bigz de Kabook

Bigz de Kabook Guest

0
    0
    0
    ปีที่แล้ว ผมซื้อ b16a VTECmt เครื่อง เกีย กล่อง เพลา กระบองเกีย โช้ค จบที่70k ครับ

5. Tong Si

Tong Si Guest

0
    0
    0
    B20 auto ก็ได้นะเนส ใช้งาน ซิ่งได้ในระดับนึงเลยนะ แต่ปีหน้าพี่จะยกออกแล้ว มี New Project

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้