อุ่นเครื่องมองหาที่น้ำรั่วหลังเครื่อง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 1 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อุ่นเครื่องมองหาที่น้ำรั่วหลังเครื่อง

1. เจอแล้วครับเส้นล่างสุดมุมแคบมาก

2. ท่อน้ำหลังเครื่องหรือ

3. ครับเส้นล่างสุดและสั้นสุด

4. เครื่องไรพี่หัวฉีดหรือ

5. คาร์บูครับ

6. ทำไมถึงสงสัยว่ารั่วครับ

7. นานแล้วครับ20ปีได้แล้วมั้ง

8. ไหลแรงมากเลยท่อแตก

9. ทำข้างล่างมันทำง่ายหรือผมทำข้างบน

10. ต้องทำข้างบนรึข้างล่างละครับ

11. มันอยู่เส้นล่างสุดเลยนะมือคงเอื้อมไม่ถึง

แล้วแต่เลยพี่ผมล้อเล่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้