ขอความรู้ด้วยคับ คือเห็นมาอ่ะคับ เขาใส่ปีกนกหลัง เขาใส่กลับหัวแบบนี้อ่ะ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Poramet Promsri, 18 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poramet Promsri

Poramet Promsri Guest

0
    0
    0
    ขอความรู้ด้วยคับ คือเห็นมาอ่ะคับ เขาใส่ปีกนกหลัง เขาใส่กลับหัวแบบนี้อ่ะ มันใส่ได้ด้วยไงคับ ใส่และมันมีผมต่อการใช่งานไหม มีข้อดีหรือข้อเสียไหม ขอความเห็นจากพี่ๆด้วยคับ ขอบคุณคับ

2. กลับไปใส่ใหม่ครับมุมรับน้ำหนักมันต่างกัน เดี๋ยวงานจะเข้าเอา

3. เดี๋ยวหักครับ เพราะฝั่งติดล้อมันมีการยุบตัวตามโช๊คครับ

4. Poramet Promsri

0
    0
    0
    ไม่ใช่รถผมคับ แต่เห็นมีคนใส่อ่ะคับ เลยถ่ายรูปมาถามดูอ่ะคับ

5. Si Rameo

Si Rameo Guest

0
    0
    0
    สงสัยยกสูงหนีน้ำท่วม

6. Poramet Promsri

0
    0
    0
  7. หรือใส่แบบนี้ถูก ที่ใส่ๆกันผิดหมด.....55555

8. Poramet Promsri

0
    0
    0
    ผมเห็นก้อถึงกลับงง รถตัวเองใส่ผิดป่ะนี้ 555

ดีนะ ช่างผมอ่านภาษาอังกฤษออก (ช่างนำเข้า) เลยใส่ถูกว่าไหนบนไหนล่าง 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้