สักหน่อย. ก่อนเลย. เรามากันหลายคันนะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 16 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สักหน่อย. ก่อนเลย. เรามากันหลายคันนะ

1. Jump Gear

Jump Gear Guest

0
    0
    0
    ผมว่ามันต้องเป็นภาพในตำนานของAC 88-89 แน่ๆ งดงามครับ

2. กำลังมาอีกคันนึง. ...........

3. กำลังมาอีกคันนึง. ...........

4. งานเลิกกี่ทุ่มคับ

5. เที่ยงคืนครับ

6. มันน่าตามไปเจง ๆ

7. มาเลยๆๆ. เรายังไม่กลับ

8. ลุงเอ้ไม่ได้ไปหรอครับ?

9. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  10. แหงกๆ ซะงั้น หายเร็วๆครับ

11. Palin Omsin

0
    0
    0
    อยากไป แต่ป่วย

12. ถ้าพี่เอ้ไปอีกนะ. เยอะเลยอ่ะ. ดีๆๆๆ. รวมกันได้เยอะๆ. มีน้องคนนึงเข้ามาคุย. บอกว่าใช้รุ่นนี้อยู่แต่. จะขายทิ้งเพราะคิดว่า. มันขี้เหร่. แต่งยังไงจะสวย. คงไม่มีทาง. แล้วความคิดนั้นก็เปลี่ยนไป. เมื่อเห็น ความสามัคคี กันทำรถและรวมตัวกัน. ได้หลายคัน. ทำให้เค้ารู้สึกว่า. ....... เห็นค่าและควรเอามันมาทำ. คนญี่ปุ่นยังเข้ามาคุยเลย. คุยไม่รู้เรื่อง. แต่ก็พอได้น่า. ไม่เชื่อถามเกนดิ

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    พี่เอ้ถูกลูกค้า บังคับส่งของ วันนั้น พอดี และก้อป่วยด้วย ขอโทษทุกคน ด้วย งานหน้า ไม่พลาดแน่

ไม่เปนไรพี่. ได้ตัง. ถ้าวันนั้นได้เปนหมื่น. ผมว่าหลายๆคนคงหยุดเหมือนผม. 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้