!!!!! เด็กนครปฐมเสียชีวิต !!!!!

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 23 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    หลังกลับจากงานแข่งดีเซลที่คลอง 5 รู้ข่าวมาว่าคนๆนี้ขับดีแม็กซักลับมาแล้วเกิดอุบัติเหตุที่คลอง 3 รายละเอียดคร่าวๆรู้มาแค่นี่ครับ ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่งครับ จาก เด็กนครปฐมเหมือนกัน:(

ขับรถระวังกันหน่อยนะครับอุบิติเหตุไม่มีใครอยากไห้เกิดครับ

2. BD-25 only

BD-25 only New Member Member

10
    0
    0
    ............เมาไม่ขับ..........ง่วงให้จอด.............ขับรถระวังด้วยนะครับ...................ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับสำหรับครอบครัวผู้เสียชีวิต

3. PoOm`SMT

PoOm`SMT New Member Member

29
    0
    0
    กำ!!เสียใจด้วยคับ- -

4. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    เห็นข่าวในทีวีเมื่อเย็นนี้อ่ะ คับ เสียชีวิต สามศพ เค้าบอกว่าแข่งกันมาแล้วรถเสียหลัก หมุนไปชนกะเสาไฟ รถขาดสองท่อน ยังไงก็ เสียใจด้วยนะคับ :(:(

5. |3ee*Nigga|Z

|3ee*Nigga|Z New Member Member

156
    3
    0
    ...เมื่อคืนเอบีกลับมาก็รอดตายหวุดหวิดเหมือนกัน
    .
    .
    .
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยนะคะ

6. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ:(

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2007
  7. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

8. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

9. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ ก็สงสัยอยู่ว่า ทำไมรถจอดกันเต็มเลย ขับรถระวังกันด้วยนะคับ สาย เลียบคลอง 5 กับ คลอง 3-4 คลองหลวง เอาชีวิต คนตลอด คับ บ่อยมาก อย่างไงกลับบ้านจากการเข้าสนามก็ขับรถระวังด้วยนะคับ

พอดีบ้านอยู่คลอง 5 เห็นตลอดเลย แถวนั้น เอาชีวิตบ่อยมาก

10. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    :sad:น่ากลัวครับอุบัติเหตุแบบนี้ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ:(:(:(

11. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    .....ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ ......

12. wut_d-max

wut_d-max New Member Member

23
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

13. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    พูดเป็นเล่นไป.....

14. ชิโนบุครับ

ชิโนบุครับ New Member Member

15
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ.....ใว้อาลัยให้...1นาทีคับ... เพื่อนๆระวังกันด้วยนะคับ......

15. ณพ7657

ณพ7657 New Member Member

55
    0
    0
    เสียใจคับ

16. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    เสียจัยอีกคนคับ ผมเพิ่มชนกะรถเมล์วันนี้เอง

17. พวกเราขอแสดงความเสียใจไว้นะตรงนี้ด้วยครับ เราก็เด็กนครปฐมเหมือนกันครับ

18. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    เวนกำ เสียจัยด้วยนะคับ ยังเหนที่สนามอยุ่เลยอะT_____T"

19. sumoX

sumoX New Member Member

41
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่น่าเลย ขับรถอย่างปลอดภัยต้องมีสติก่อนติดเครื่องครับ

20. neung4JB1

neung4JB1 New Member Member

35
    0
    0
    เหอๆ อุบัติเหตุร้ายแรงกว่าที่คุณคิด เสียใจด้วยนะครับ
    ระวังๆกันหน่อยนะครับ

21. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เจองี้สลดเลย...ไปสู่สุคติ

22. LEO2005

LEO2005 New Member Member

59
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจอีกคนครับ--คนฝั่งธนครับ

23. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ไม่น่าใช่นะเอ ถ้าจำไม่ผิดคันนี้รู้สึกจะเป็นรถพี่โส

24. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ น่ากลัวมากๆ

25. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    ปล. ยังไงก็ขอพี่น้องทุกคนขับรถกันแบบระมัดระวังนิดนึง ไม่อยากให้เกิดแบบนี้อีกนะครับ

26. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    เอก็ไม่ค่อยแน่ใจนะภัคถ้าไม่ใช่คันนี้ก็ขอโทษด้วย แต่ข่าวลง ดีแม็ก 4 ประตู น.ฐ. ก็มีคันนี้คันเดียวที่เห็นในวันนั้นอะ ถ้าไม่ใช่ยังไงก็ขอโทษนะครับ

27. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    สู่สุขคติครับ

28. โห..เสียใจด้วยนะคับ......

29. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ......................!!

30. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ขับรถใจเย็นๆ ไปเรื่อยๆ ถึงบ้านแน่นอน เสียใจด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้