พี่คร๊าบ สอบถามเรื่อง อะไหล่ tiger d4d คร๊าบ ช่วยหน่อยน่ะคร๊าบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 5 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ผมสงสัยว่า เอาอะไหล่รถรุ่นตัวไหนที่เชียงกงมาใส่ tiger d4d กันได้ เช่น ประตู กระจกมองข้าง มือเปิดประตู
    อย่างเช่น ไมตี้-เอ็ก ใส่อะไหล่ surf
    ขอบคุณคร๊าบ ตามหาประตู 1 คู่หน้า อยู่ ขอผม 4 ประตูนะคร๊าบน่าใส่กับรถตัวนอกได้

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  2. ตาหมู ไปไหนมาตอบหัยเพื่อนสมาชิกหน่อย

3. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รอน้องหมู กะ พี่เบน มาตอบก่อนนะครับ น่าจะมีคำตอบดีๆมีฝาก

4. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    มากันยังคร๊าบ แหะ แหะ

5. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    กระจกมองข้าง เหมือนจะได้ครับ ต้องแปลงๆ
    ประตู ไม่ได้ครับ
    ฃ่วงล่าง+แซสซีผม surf+prado ได้ครับ

6. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    กระจกมองข้าง เหมือนจะได้ครับ ต้องแปลงๆ
    ประตู ไม่ได้ครับ
    ฃ่วงล่าง+แซสซีผม surf+prado ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้