คืนวันเสาร์ที่บางแสนใครโดนกันบาง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย noom2700, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noom2700

noom2700 New Member Member

58
    5
    0
    เนื่องจากมีรถมาเที่ยว(ผู้ชมเป็นจำนวนมาก)ทำให้รถติดงานนี้เลยยาทมาตรวจ โดนกันเพรียบเลยออกมาที่ถนนข้าวหลาม ก็ยังโดนปิดกล่องอีก หมดสนุกเลย

2. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    ตอนนี้วิ่งกันท้ายหาดอุตลุดเลย

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เพิ่งถึงบ้าน มันดีจัง

ตำรวจเยอะ แต่ก็ไม่ได้มาจับอะไร

4. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    เพิ่งกลับมา ดีไม่ได้เอารถไป รถเยอะมากๆๆ สรุปไม่ได้วิ่งกัน รถเยอะจัด

5. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    สรุปไม่ได้วิ่งกันหรอคับ

ช่วยบอกเล่าเหตุการณ์หน่อย ไม่ได้ไป(เพราะเมาอยู่แถวราม555+)

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มีข้างนอกด้วยเหรอครับ

7. โดนคืนวันศุกร์อ่ะครับ ซัดเล่นที่หน้าหาด พอจะกลับก็ขับตามกันมา
    กับเพื่อน ๆ รวมแล้ว 6 คัน โดนตั้งแต่คันแรกเลย แต่โชคดีมีรุ่นใหญ่
    จากชลบุรีไปด้วย เลยเคลียร์ได้

8. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    รถเยอะมากๆๆครับ สนุกดี อิอิ

9. หมดสนุกจริงๆ

10. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    ...อดสนุก..

11. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    เห็นมีถ่ายรูปกัน ขอลงหน่อยอยากเห็นในรูปว่าเกมือนเมืองนอกเขาปะนี่

12. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รถเยอะมากมาย

หน้า เดอะไทร์ จอดกันเพียบ จนเหลือ แค่ 2 เลน

เลยไม่ค่อยมีแฮ้ดๆกันซักเท่าไร

13. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    เหมือนปีที่แล้วเลย รถเยอะมากๆ.....

ปีนี้ไม่ได้ไป เลยงด

14. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    โดนปิดกล่องที่เส้นตัดใหม่ เอารถกรงขังมาปิดเลย .... ค้นรถทุกคัน
    ทีแรกก็ขอดูใบขับขี่ ก็หยิบให้ดู .... พี่เค้าจะเอื้อมมาหยิบ แต่ผมไม่ให้ บอกแค่ว่า นี่ไงพี่ ดูเอา
    พอมาค้นรถ แหม ค้นกระเป๋าผู้หญิงก่อนเลย พอดีกระเป๋าแฟนของผมมีแต่ยา ยาแก้แพ้ ยาฆ่าเชื้อ พอดีคุณเธอหลับกับไอนิดหน่อย
    ยังไม่พอ ชี้ไปที่กระเป๋าเล็กของผม จะหยิบมาเปิดเอง ผมเลยบอกว่า เดี๋ยวๆพี่ เดี๋ยวผมเปิดให้ดู กระเป๋าเล็กมีสตางค์ที่เป็นหรียญกับลูกอม

ยังไม่จบ ขอดูกระเป๋าใหญ่ ผมอีก เอื้อมไปหยิบเองซ่ะอีก ผมเลยขอคืนแล้วบอกว่า เดี๋ยวผมเปิดให้ดูครับ ก็เปิดๆๆ พวกสมุดนามบัตร กับสมุดบัญชี กล้องถ่ายรูป

ถามผมว่า ทำงานอะไร .... ก็เลยตอบไปว่า ทำงานเกี่ยวกับกฎหมาย

พอดีมีตำรวจอีกคนนึง มาถามว่า เสร็จหรือยัง ไอ้คนที่ค้นผมก็เลยบอกว่า อ่ะๆๆรีบๆไป
    ผมเลยบอกว่า จะดูฝากระโปรงท้ายมั๊ยครับพี่ เดี๋ยวเปิดให้ดู

แม่งบอกว่า ไม่เป็นไร

โหย เปิดมาล่ะฮาเลย มีกระติกน้ำแข็งแช่น้ำเย็น ว่าจะให้พี่เค้าสักขวด :welcome:

ตอนคนอื่นหนีซิ น่ากลัวมาก เล่นกลับรถย้อนศรเป็นรถแว้นเลย .....
    ผมไม่เข้าใจบางคนว่า โดดลงไปในพงหญ้ากันทำไม ผมล่ะกลัวงู ตะขาบ แมงป่องจะกัดจริงๆ

15. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ดีนะ จอดรถเลย ตรงที่ปิดเอาไว้

แต่ก็คงแค่ตรวจละมั้งคับ เห็นวันศุกร์ก็มาไล่ๆ เฉยๆ ปรับนิดหน่อย

16. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    รถเยอะมากๆ รอจน ตี 3 รถเข้าหาด ยังมาเรื่อยๆเลยคับ เห็นรถ ตัวแรง ที่ลงหนังสือ หลายคันเหมือนกัน อู่ดังๆ รถเยอะจัด

อด ดูเลย ......แต่รถสวย แต่งเข้าตา เยอะมาก งามๆ.......ผมจอดดู กลางๆ หาด บอกได้ คำเดียว ว่าหญิงงาม ขาว สวย หมวย เยอะ

...พอๆ กับรถเลยคับ..........ได้แต่มอง ฮ่าๆๆ

17. ^ man ^ จัง...

^ man ^ จัง... New Member Member

231
    0
    0
    วันเสาร์ก็มีโดนครับ ข้างหน้าผมเลย sef สีเหลือง

ผู้ตรวจการใช้วีโก้4ประตูปาดเลย

18. ultar

ultar New Member Member

60
    4
    0
    ไม่อยากจะเอ่ยเรยยยยยยย

รถเยอะมาก พี่รวจเค้าปรามครับ

เดี๋ยวจะเลยเถิด แต่ก็ปล่อยให้เล่นนะ

19. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    โชดดีออกตัวเร็ว เลยไม่โดนตอนช่วงปิด

20. ตี3ตรงวงเวียน มีโชว์ดีๆด้วย สนุกดีจัง หิหิ...

21. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    ผมก็โดนค้นหาทุกอย่างเลย แม่งดูเลขเครื่อง เลขตัวถังด้วย โชคดีที่ตรงหมด อิอิ

ผมขับปาดหน้ารถคุณกล้วยด้วย 555:D:D

22. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    รถเยอะมากๆ คนเยอะมากๆ อารมณ์เหมือนในเดอะฟาสภาคแรกเลย โชคดีเอารถเดิมไป ดูเต็มๆอย่างเดียวครับ

23. ตรงเส้นตัดใหม่ย้อนศรออกมาแล้วเจอแว้นซ์แถวนั้นโบกให้เข้าซอย

ลัดไปลัดมาออกถนนใหญ่ได้โล่งเลย

เล่นซะหลอนไปนาน

24. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    สรุป ไม่มีใครโดนใช่ไหมครับ แต่มันส์มากครับงานนี้
    ที่ไป ไม่ได้กะไปดูแข่ง แต่กะไปดู มิดไนท์อย่างเดียวเลย
    แต่งานนี้ผมชอบอยู่คันนึง รถตู้ ที่แปะคำว่า Thai ที่ออมมาแฮดดด ที่วงเวียนอ่ะครับ
    เห็นแล้ว สุดยอดดดด ซุ่มจริงๆ คันนี้ และก็ Cef สีขาว แบ็คดังดี
    55555

25. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ดีนะเวลานั้นไปกินข้าวอยู่ไม่งั้นโดนเหมือนกันเหอะๆ:D

26. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    55+ เสียง ถอนของรถตู้ได้ใจผมไปเต็ม10 555+

27. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    @ the tide all night . . . . . . . . . 'koddddd zenggggg

28. bazzbonus

bazzbonus New Member Member

56
    1
    0
    คนเยอะเกิ๊น......

ออกไปเดินเล่นดุ่มๆ2รอบมีแต่คนดูมะมีรถก็เลยกลับไปนอน

ออกมาอีกทีตี3ก่าๆมีนิดๆหน่อยๆ....

เลยไปนั่งกินข้าวต้มยาวไปถึงเกือบ6โมง

กลับมานอน....

29. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    มันส์โคตรรรรรรร...........ตรงวงเวียนกลายเป็นลานดริฟฟ์

รถเยอะมากครับ
    แต่ว่าจะได้วิ่งก็จะเช้าแล้วรถที่วิ่งเลยน้อย
    แต่ได้ดุรถซิ่งก็คุ้มแล้วครับยิ่งกว่างานมอเตอร์โชว์อีก
    มันดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้