เซียงกง กรุงเทพ-นน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย โตโต้, 27 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    มีใครรู้จักเซียงกงตรงแถวๆ ถนน กรุงเทพ-นนท์ มั่งอ่ะครับ มันใหญ่ป่าว ของเยอะมั้ยอ่ะ ไปยังไง มีใครรู้โปรดชี้แนะด้วยครับ เผื่อว่างๆจะได้ไปเดินเล่นๆ

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    มันก็มีโกดังอยู่ 3-4 อัน ว่าแต่อยากได้อะไรเหรอครับ คุณหมอ

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่หมอคงอยากได้ตัวช่วยจัดให้พยาบาลสาวสวยให้เสียวยิ่งขึ้นหรือเปล่าครับ 555+

"พี่หมอพอแล้วค่ะหนูกลัว ฉี่จะราดแล้ว"

4. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    อยู่ในซอยกรุงเทพ-นนท์12 แต่ถ้าจะหาของใส่พรีเซียแนะนำ
    ช.รุ่งเรือง อยู่ถนนบางกรวย-ไทรน้อย เข้าทางราชพฤกษ์
    หรือนครอินทร์ก็ได้ ของพรีเซียเพียบ ไฟเพชรมีไม่ต่ำกว่า4คู่
    ส่วนของอย่างอื่นลองไปถามหาดูเองครับ
    มีของพรีมีร่านิดหน่อย เมื่อวานเห็นกาบข้างอัลเทียกับ
    ก้อนหมนปัง ครบๆคู่นึง

5. โตโต้

158
    0
    0
    ว่าจะไปหาซื้อ พวกแผ่นยางรองเบาะอ่ะ น้องๆทั้งหลาย...ชอบทำเลอะเทอะอยู่เรื่อยเลย มันมีของตรงรุ่นมั้ยอ่ะน้องตูน

6. โตโต้

158
    0
    0

มันอยู่ตรงส่วนไหนของ ถนน บางกรวย-ไทรน้อยหรอครับ ไว้ว่างๆจะได้ไปเดินเล่นๆซะหน่ย ขี้เกียจไปบางนาอ่ะ ไกลโครตๆ.......

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ร้านนี้ต้องถามน้องปอครับ

8. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    ว่างๆไปมั่ง..........555

9. MisterFakeMan

MisterFakeMan New Member Member

10
    0
    0
    ต้องแยกให้ดีนะครับ ตรงแยกวงสว่าง ถนนนึงเป็น กรุงเทพ-นนท์(จุดที่พวกท่านจะไป) อีกถนนนึงเป็น กรุงเทพ-นนทบุรี(อยู่ฝั่งไปเตาปูน)

จุดสังเกตคือ ฝั่งตรงข้ามซอยกรุงเทพ-นนท์12 จะมีป้ายแอร์ไซโจ-เดนกิ(ถ้าจำไม่ผิด) อันใหญ่มากกกกก ถ้าหลงๆหรือไม่แน่ใจ ก็ถามคนแถวนั้นว่า "ซอยศิริชัย" คือซอยไหน

ผมไปตามหากระจกมองข้างอยู่ ขับรถหลงทางสนุกสนานกันเลยทีเดียวครับ

10. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    อยู่นนท์แท้ๆ แต่ไม่เคยรู้ว่ามี และก็ไม่เคยไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้