วาระแห่งชาติ มีตติ้งใหญ่+คืนสู่เหย้าส่งท้ายปี 2552 นะจ๊ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย vynnz, 27 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เนื่องจากได้คุยเมาท์แตกกะเจ๊รุ่นหย่ายท่านนึงที่เฝ้ามอง P/P คลับมาตั้งแต่เจ๊แกยังเอ๊าะๆจนถึงวันนี้ เลยสรุปได้ว่า เราไม่ได้มีมีตติ้งที่เป็นการมีตติ้งกันแบบจิงๆจังๆเหมือนอย่างเช่นในสมัยแรกๆจนถึงย้อนหลังไปปี-สองปีที่แล้ว ทำให้นึกถึงบรรยากาศเก่าๆมากมาย
    ดังนั้นจึงลงความเห็นว่าเราจะพยายามรวมพลทั้งสมาชิกเก่า ใหม่เพื่อพบปะสังสรรค์กันอย่างเช่นที่เคยๆมาให้มากที่สุด ถือเป็นการมีตติ้งใหญ่ ส่งท้ายปี 2552
    หมายกำหนดการขอถือวิสาสะไม่มีการโหวตเรื่องวัน เวาลา และสถานที่นะครับ ขอสรุปและระบุสถานที่และเวลากันเลย เพื่อไม่เป็นการเสียเวลาและเรื่องมาก
    เราจะทำการนัดหมายพบเจอกันวันที่ 19 ธค. 2552 นะครับ
    - สถานที่กำลังปรึกษาหารือกันอยู่ครับ ที่คิดไว้คร่าวๆน่าจะเป็นปั๊ม ปตท. วภาวดีตรงข้าม ม.หอการค้า หรือ ปตท. เลียบด่วนรมอินทรา หรือ ลานจอดรถ the crystal park ครับ
    - เวลานัดหมายจะเริ่มนัดกันตั้งแต่เวลา 16.00 น ตามเวลา GMT+7 จนกระทั่งเวลา 20.00 น. ส่วนหลังจากนั้นค่อยนัดหมายตามอัธยาศัยกันต่อตามสะดวกครับ

คัยมีข้อเสนอแนะหรือปัญหาใดๆสอบถามได้นะครับ
    ประธานพี่ป๊อป ผมขออนุญาติให้อำนาจหน้าที่แทนเฮียนะ เพราะผมรุว่าถ้าโทไปตามเฮียอ่ะ เฮียคงบอกว่าเออ เอ็งเห็นดีก้อทำเลย เดี๋ยวเฮียเคลียร์เมียเฮียก่อน 55555555

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    Ok. รับทราบครับเฮีย

น่าจะไม่พลาด สอบเส็ดสดๆร้อนๆเลยนะเนี่ย

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ถ้าจะเอาที่ว่างชัวร์ๆ ก็ต้อง Crystal Park เลียบด่วน กว้างโคตร

รอบนี้ขอแค่เท่าคลอง 5 เมื่อ 2 ปีก่อนละกัน อย่าลืมจิกน้องเบี้ยวตีนโหดมาให้ได้ละกัน

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    จัดไปๆๆๆๆๆ :D:D:D

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น่าจะเป็นที่คริสตัลปาร์คนะครับ ที่จอดรถเพียบ แต่ต้องรอให้แดดร่มสักนิดเพราะไม่มีหลังคาเลย :D:D:D

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ขอเสนอ ดิเอเวอร์นิว เกษตรนวมินทร์ครับ
    เพราะว่า
    - สะดวกต่อการมาของท่านประธาน เวลามาจากทาง แครายจะได้ไม่ลำบากครับ ยากต่อการบอกว่ามาลำบาก และ พวกพี่ๆทางฝั่งธนบุรี ซึ่งวิ่งมาจากทางเส้นราชพฤกษ์เนียมันง่ายมากต่อการมาครับ วิ่งเป็นตัว L เท่านั้นเอง
    - เวลามาถนนเส้นนี้สามารถนำรถออกไปลองได้ อันนี้จัดให้สำหรับพี่ๆรถซิ่ง โดย 2 จุดนี้ถ้าเป็นดิเอเวอร์นิว เนียจะแจ่มมาก พอไฟเขียวปุ๊ป มันซัดได้ 5 เกียร์ และระยะเบรคมันเยอะมากครับ
    - ของกินเพียบ กรณี ขี้เกียจเตรียมกันมา
    - ที่จอดรถเยอะครับ และ ไฟสว่างมากพอที่จะถ่ายรูปครับ

วันที่ 19 ธค. 52 ตามนั้นนะพี่เบี้ยว งานนี้น้องเบียว จะเบี้ยวชัวร์ๆ ถ้าคนมาน้อย

.....

ผมจะพยายามดันกระทู้นี้ทุกวัน .....

นับถอยหลัง อีก 22 วันครับ

อย่าซิครับพี่ตาม ตีนโหดยังไงอะ

555+ พี่เอกอย่าไปวอรี่พี่ มิดเทอมนี้ตูน ตัวเดียว

7. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    รับทราบครับ..จะจัดที่ไหนก็รบกวนแจ้งด้วยครับท่าน..:D:D:D

8. เสก R10

807
    8
    0
    ไม่เว่อร์หรอกตูน

วิชาเลือก 16 กะ 18

power sys 17

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อิๆ กลัวอะไร power sys

555+

อัพครับ ดันนนนนนน ถ้าใครไม่ไปขอให้รถพังวันพังคืน ครับ

10. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แม่บ้านทำท่าไฟเขียวครับ...เห็นบอกว่าคราวนี้น่าไป...ติดอยู่ตรงงบประมาณครับ...ไม่รู้จะพอรึปล่าว...อิอิ

11. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    มาช่วยกันดันกระทู้

12. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    ไปด้วยได้ม้ายยยยยยยยยยย

13. tOon`

2,324
    43
    48
    อัพ ไปอยู่ข้างบน .....

ใครไปกรุณาลงชื่อและเบอร์โทรไปด้วยนะครับ .

ชื่อ ตูน
    เบอร์ 08-6789-6003
    R11 ที่รถคันนี้ติ๋มได้อีก`

14. PeMhom

1,163
    3
    0
    เอ้า..เอาไงเอากัน..บวกไปอีกหนึ่ง..:D:D:D

หม่อม 081 821 9339

15. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ไปด้วยดิ..... เดือนนี้ท่าทางคนไข้คงจะน้อย เวรจะว่างนะ นัดที่ไหนบอกด้วยนะครับ

16. mommamz

964
    4
    0
    จัดไปน้องเอ๋ย

ชื่อ ตาม
    เบอร์ 083-5454-274
    R11 ติ๋มกว่าคันก่อนหน้านี้

อยากเห็น ได้เจอ อยากคุย ก็โทรมาได้

17. tOon`

2,324
    43
    48
    อัพ

ตัวเปิดคือพี่เบี้ยว แต่ต้องห้ามเบี้ยว

วิน(พี่เบี้ยว)

เบอร์ 089899905

พี่กิ๊ฟ

เบอร์ 0869081110

อัพ อย่าให้ร่วง

18. เสก R10

807
    8
    0
    0896992956

เอกครับ

P11 เดิมๆสนิท

19. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
  20. vynnz

727
    4
    0
    แหม่ มันน่าชื่นจายเจงๆ อิอิ
    มาได้เลยครับเติ้ง ไม่ได้ขับ P/P แล้ว้หมือนกันน แต่ผมยังมีใจไปหาเพื่อนๆอยู่ อิอิ
    พิกัดที่น้องเบี้ยวอยู่ไหนอ่ะ ไม่รุจักหว่ะ รุจักแต่ crystal เพราะอะไรคงไม่ต้องอธิบายนะ หุหุ
    อัพชื่อเพิ่มคนนึงคือ พี่น้อง sucaro sr20 พรีเซียเทพคันแรกๆ

21. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ไปด้วย หกโมง นะ

22. PeMhom

1,163
    3
    0
    ยังไม่มีใครมาปักหมุดให้..อัพพพพพพพ..กันขึ้นไปเองก็ได้..
    ของดีๆ..ดันไว้อย่าให้หาย:D:D:D

23. tOon`

2,324
    43
    48
    ใครไม่มา "ตุ๊ด" ....... งานนี้่ ใครว่าเทพจับวิ่งหมดครับ 5555+

24. mommamz

964
    4
    0
    อยากเห็นรถเทพอ่ะน้องเอ๋ย

25. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    พี่วินมันก็อยู่ถนน เกษตร-นวมิน อยู่ติดแยกที่ 2 ถ้านับจากแยกเกษตรอ่ะ ซ้ายมือ ใหญ่ ๆ เลย:D:D:D

26. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    คร้าบพี่......รถไม่แรง แต่ วิ่งไม่หยุด ม่ะกี้มีกดสู้ด้วยนะ........5555 + แซงได้เกียร์ 3 วิ่งนะนั้น.......อิอิ :D:D:D

27. mommamz

964
    4
    0
    นั่นกดกันแล้วเหรอเนี่ย นึกว่าขับผ่านเฉยๆ อิอิ :D

28. vynnz

727
    4
    0
    พาเอื้อไปด้วยหล่ะตูน

29. tOon`

2,324
    43
    48
    แล้วพี่มาติดอกติดใจอะไรแฟนผมอะพี่

เด๊ยวผมเอาปอไปดีปะ เด๊ยวควงปอไปด้วย 5555+

VVL นี้ฟิลอย่างกะ J ไม่โบอะ

งานนี้ เดี๋ยวมีให้เอื้อขับดีก่า 555+

ตุ๊ด หวะ

30. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    >>>>>

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้