presea R11 กระจกหน้าโดนหินปาแตกครับ ช่วยด้วย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย theeagleone, 23 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    :cry::cry::cry: เมื่อวานนี้ผมจอดรถpresea r11ไว้หน้าบ้านประมาณ 2 ทุ่ม ตื้นเช้ามาจะไปทำงาน
    เห็นกระจกหน้ารถ เป็นรอยร้าวตรงที่ปัดน้ำฝนเป็นจุดแล้วก็ร้าวยาวขึ้นไปเป็นสาย ประมาณว่าน่าจะโดน
    หินปาโดนที่ปัดน้ำฝนก่อนแล้วโดนกระจก แตก (เศร้า) แล้วผมจะทำอย่างไรดีครับมีประกันก็ชั้น 2+
    ก็ช่วยไม่ได้ ท่านใดโปรดเมตตา บอกผมหน่อยครับว่าจะต้องทำอะไรบ้าง และที่สำคัญคือ กระจกจะหาได้ที่ไหน ร้านไหนครับ โปรดช่วยหน่อยครับ ส่วนรูปกระจกแตก ผมยังup ไม่เป็นเลยโชว์ให้ดูไม่ได้ใครรู้ก็ช่วยสอนหน่อยครับ

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    งานหนักครับ เบิกกระจกไทยเลยครับ

3. theeagleone

113
    0
    0
    แล้วเบิกกระจกไทยได้ที่ไหนครับ มีร้านไหม เบอร์โทรมีไหมครับ

4. theeagleone

113
    0
    0
    เปลี่ยนใหม่แล้วครับ กระจกหน้า ราคาบานระ 3200 บาท บริการติดตั้งถึงที่ครับ

5. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ร้านไหนครับ จะได้ขอจดเบอร์โทรเอาไว้ครับ

เผื่อฉุกเฉินครับ

---------- Post added at 23:47:21 ---------- Previous post was at 23:47:05 ----------

ร้านไหนครับ จะได้ขอจดเบอร์โทรเอาไว้ครับ

เผื่อฉุกเฉินครับ

6. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    0819145727 ช่างโต ครับ ติดตั้งถึงบ้านท่าน ของผมเปลี่ยนของ P11 มาครับ ราคาถามช่างเองเลยดีกว่าคับ

7. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    มีปัญหาค่อยโทรหาเบอร์ที่ท่านหนุ่มก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้