------------------ เวสเกตตาน้อง ------------------

การสนทนาใน 'Engines & Performance parts' เริ่มโดย WasteGate Ta NonG, 31 ตุลาคม 2005

1. Saint

Saint New Member Member

4
    0
    0
    รบกวนขอราคา TYPE R ด้วยครับ

ใส่ 1jz 1 bar ครับ

2. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    7
    8
    ตอบให้แล้วครับ

3. Saint

Saint New Member Member

4
    0
    0
    ยังไม่ได้เลยอะครับ

4. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    7
    8
    ตอบให้ใหม่แล้วนะครับลองดูในข้อความส่วนตัว

5. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

474
    4
    0
    ขอราคา TYPE R บูส0.5 ครับ

6. PooN_NaRaKa

PooN_NaRaKa New Member VIP

40
    4
    0
    ขอราคาตัว 40 mm หน่ิอยครับ ร้านอยู่แถวไหนครับ

7. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8
    ตอบให้แล้วครับ อยู่เพชรเกษม97 8iy[

8. give_gen

give_gen New Member Member

15
    1
    0
    มีขนาด วาว์ว 60 มิลล์มั้ยคับ ราคาเท่าไร ถ้าไม่มีสั่งทำได้มั้ย

9. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8
    มีครับ ตอบราคาให้แล้วครับ

10. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    7
    0
  11. poyvie_ole

poyvie_ole New Member Member

2
    0
    0
    ของเค้าดีจริงใช้มาปีกว่าแระ บอกสปริงคายไอเสียเร็ว ขอที่อยู่ส่งมาให้เลยสองตัวจะหาจากไหไได้เนี้ยบริการหลังการขายดีมาก ผ่านมาปีน็งผ้าเวสเกตยังกริปอยู่เลย boostไม่ไหลไม่รั่วรับประกันเลย ผมที่อยู่บางมดอ่า

12. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8
    เราจะอยู่รับใช้พี่น้องชาวรถซิ่งตลอดไป

13. Ake singburi

Ake singburi New Member Member

5
    0
    0
    1jz boost 1bar ใช้รุ่นไหนดีครับ ขอราคาด้วย

14. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8

ตัวTYPE-R ครับราคาตอบให้แล้วครับ

15. Hardy Boyz

Hardy Boyz New Member Member

48
    0
    0
    ขอราคา type-s ด้วยครับ

16. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8

17. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    7
    0
  18. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0
    พี่คับ มีสปริงเวสเกตแบบบูสต์น้อยกว่า 0.5 มั้ยคับ หรือว่าสั่งทำได้มั้ยคับ

19. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8
    มีครับโทรมาเลย

20. sinevo

sinevo New Member Member

14
    0
    0
    งานสวยๆดีๆจัดไปคับ

21. MatthewZz

MatthewZz New Member Member

2
    0
    0
    เครื่อง 4e-fte 1300 ใช้ตัวไหนดีครับ ขอราคาด้วยครับ จะได้ตัดสินใจสั่งครับ

22. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8

23. เครื่อง 4g63t rvr td05 เดิมๆบูส0.6 0.7 ใส่ตัวไหนดีคับอยากแซดๆแบบไม่ดวกหู มีพร้อมเฮดเดอร์ขายพร้อมเลยไหมคับ ไม่อยากเจาะของเก่าอ่ะคับ ราคาเท่าไหร่คับผม

24. oregano

oregano New Member Member

191
    6
    0
    ข้อแตกต่างของ Type s กับ กับ Type R นอกจากขนาดวาล์ว มีอะไรอีกบ้างครับ

ผม บูสประมาณ 0.8- 1.2 บาร์ เครื่อง 1500 cc รบกวนแนะนำ พร้อมขอราคาทาง PM หน่อยครับ

25. FZ_2546

FZ_2546 New Member Member

4
    0
    0
    พี่คับ ซื้อType sมาตั้งนานแล้วไม่สติ๊กเกอร์หรอคับ เดี๋ยวถ่ายรูปหั้ยดู

26. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8
    ขนาดของตัวก็ใหญ่กว่ากันครับ

27. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8

ส่งชื่อที่อยู่มาก็ใด้ครับเดียวส่งไปให้ครับ

28. oregano

oregano New Member Member

191
    6
    0
    งั้นขอราคาด้วยครับผม

29. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8

30. sitpeed

sitpeed New Member Member

1
    0
    0
    รบกวนแนะนำหน่อยครับ ใช้บูท 0.8-1.5 ใช้ตัวไหนดีครับ
    แล้วก็โบอ๊อฟอ่ะครับ เสียงเป็นไงพี่
    ขอราคาด้วยน่ะครับ สนใจเป็นสาวก

แบ่งปันหน้านี้