------------------ เวสเกตตาน้อง ------------------

การสนทนาใน 'Engines & Performance parts' เริ่มโดย WasteGate Ta NonG, 31 ตุลาคม 2005

1. poyvie_ole

poyvie_ole New Member Member

2
    0
    0
    เวสเกต ราคาเท่าไหร่บ้างครับ เครื่องRB25det แล้วร้านอยู่แถวไหนครับ

2. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    7
    8

ตอบให้แล้วครับ

3. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    7
    0
  4. kung_bkk

kung_bkk New Member Member

0
    0
    0

5. kung_bkk

kung_bkk New Member Member

0
    0
    0
    ขอราคาด้วยครับทั้งสองขนาด

6. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    7
    8

7. oum#384

oum#384 New Member Member

1
    0
    0
    ขอราคาตัวที่ใส่กะเครื่อง4g63ด้วยคับ แบบหัวธรรมดา กะแบบหัวสี ราคาต่างกันยังไงบ้างคับ ขอรายละเอียดด้วยคับ

8. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
    ขอทราบราคาทั้งสองตัวเลยครับ

9. jeedz

jeedz New Member Member

27
    0
    1
    ใช้ดี ใช้ทน ใช้นานในหลอดเดียวกันครับ 5 5

ว่าแต่พี่ครับ ทำไมผมไม่มี sticker พี่อ่ะ = ="

10. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,043
    38
    0
    ขายดีมากมายหละสิครับ

11. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,979
    824
    0
    UP UP

12. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,357
    10
    0
    พี่ครับใช้กับดีเซล บูส 3 บาร์มีไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

13. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8
    ดีเซลใด้60ปอด์น

14. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,357
    10
    0
    ขอบคุณครับพี่

15. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    up...

16. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    ขอ สปิงกับผ้าส่งที่ อู่ Prostreet2 ด้วยครับ ตอนนี้ผ้าเร่มอ่อนล้าแล้วครับ แต่เด๋วไงผมโทรบอกอีกรอบนะครับ

17. jiruckakul2000

jiruckakul2000 New Member Member

0
    0
    0
    สอบถามข้อมูลและราคา

ร้านอยู่แถวไหนครับ
    ตัวแทนแถวบางนามีไหมครับ
    อยากทราบราคา เวสเกต ทั้ง 2 ขนาดครับ
    เขาเดิมของ rb 25 det ใส่ได้ไหมครับ แล้วที่ร้านรับทำด้วยหรือเปล่า
    jiruckakul2000@hotmail.com
    ขอบคุณครับ

18. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8
    ถ้าไงก็โทรมาละกันครับ

19. worakitti

worakitti New Member Member

0
    0
    0
    ขอราคาเวสเกต type-s ด้วยครับ pworakitti@hotmail.com ขอบคุณครับ

20. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ขอราคาเวสเกต type-s ด้วยครับ ขอบคุณครับผม

21. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8
    ตอบให้แล้วครับ

22. bcc157

bcc157 New Member Member

0
    0
    0
    เครื่อง 2j bo hx40 บูส 1.7 ต้องใช้ตัวไหนที่นิ่งๆครับ ราคาเท่าไหร่

23. kulpat87

kulpat87 New Member Member

34
    3
    0
    ขอราคา typer types คุมบูส 0.5 บาร์ครับ

24. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8
    ตัว type r ครับ

25. เอ็กซ์

เอ็กซ์ New Member Member

19
    1
    0
    พี่ครับ ผมใช้เวสเกตตัวเล็ก บูส 1.3 สงสัยสปริงมันไม่ไหว อยากได้สปริงแข็งขึ้นกว่าเดิม
    ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ

ผมที่เครื่องเดิมเซทโบอะครับ ที่ขับอีคาร์ไปเจอที่ปั้ม พีที และที่ให้พี่ส่งโบออฟทรงgreddy มาทางไปรษณีย์

26. WasteGate Ta NonG

74
    7
    8
    พี่ครับ ผมใช้เวสเกตตัวเล็ก บูส 1.3 สงสัยสปริงมันไม่ไหว อยากได้สปริงแข็งขึ้นกว่าเดิม
    ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ

ผมที่เครื่องเดิมเซทโบอะครับ ที่ขับอีคาร์ไปเจอที่ปั้ม พีที และที่ให้พี่ส่งโบออฟทรงgreddy มาทางไปรษณีย์

ฟรีครับถ้าไงโทรมาละกันครับ

27. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,043
    38
    0
    ยินดีอุดหนุนครับ

28. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

798
    53
    0
    อัพให้ ครับ

เจ้าของใจ ดี บริการ ก็ดี แค่จะเปลียนสปริง ปรับบูส พี่น้องลงทุนขับรถ เอาสปริง มาให้ถึงอู่

29. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,492
    39
    0
  30. TonGKunG

TonGKunG New Member Member

1
    0
    0
    พี่ครับ 1jz 1.5 bar ใช้ตัวไหนครับ รบกวนขอราคาด้วยครับพี่

ขอบคุณครับบบ

แบ่งปันหน้านี้