ได้ B11 มาร้อนๆอยากจะแต่งสวยกะเขาบ้าง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pipokmit, 15 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pipokmit

pipokmit New Member Member

7
    0
    0
    พอดีว่าผมเพิ่งได้ B11 ตัวแรก เครื่อง 1300 มาคันนึง มีผุที่หน้าซุ้มล้อหลัง อยากถามเพื่อนๆว่าอู่ไหนทำสีปะผุดีๆราคาถูกๆบ้างครับ และอยากทราบว่าสเกิตท์ปิดข้าง ลิ้นหน้าเขาขายราคาเท่าไหร่ได้ครับ และไม่ทราบว่าใครมีกระจังหน้ารุ่นนี้บ้างครับ รบกวนด้วยนะครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. pipokmit

7
    0
    0
    ถ้ามีรูปให้พอเป็นแนวจะเยี่ยมมากเลยครับ

3. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
  4. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ลองชมดูก่อนอ่ะคับ

ชอบแบบไหนใส่เลยคับ

ของเล่นยังเพียบบบบ

5. pipokmit

7
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้