ปัดหลังลวงโลก เข้าท่าดี เอามาฝาก

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย beeq, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    มีอยากมีปัดหลังลองก่อนเลยครับ
    http://www.cefiro-thailand.com/showthread.php?t=21018

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ลองดูและกันครับ

ผมขอบายครับ

ผมเคยเจอะซันรูฟหลอก ปลิว ใส่กระจกหน้ารถมาแล้วครับ แล้วถ้าติดปัดหลังหลอกแล้วถ้ากาวมันลอก หรือ มันหลุดเมื่อขับความเร็วสูงๆแล้วปลิวไปโดนคันหลังอะฮึ่มมมมมมมม
    ลองดูนะครับขนาดซันรูฟหลอกทำด้วยฟิวเจอร์บอร์ดกระจกยังเป็นรอยข่วน ความเร็ว ประมาณ 80 แล้วถ้าเป็นปัดหลังหลอกทำด้วยเหล็กแล้วถ้าโดนจะเป็นยังไงหน๋อ ?

ลองดูครับใส่แล้วครบเต็มหล่อเลยครับ รถผมบ้านๆเดิมๆแต๊นๆ ยังไงคงขอบายและกันครับ

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไม่ชอบเหมือนกันอ่ะ ...
    ถ้ามันปัดไม่ได้ ไม่รู้จะติดทำไมให้แกะกะ :D:D

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ม่ายเอาววว จะเอาของจิง เด๋วผมสั่งเอง โดยตรงจากญี่ปุ่น :D:D:D

5. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ของจิงคงรอจนรถพังแน่เลยอิอิ

สั่งเลย........ ครบจิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้