3s-beam ฝาแดง เติมเบนซิน91ได้ไหม

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย กร(กร), 27 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กร(กร)

กร(กร) New Member Member

11
    0
    0
    3s-beam ฝาแดง เติมเบนซิน91ได้ไหม
    เห็นว่าตอนนี้ 91 ราคาถูกกว่า โซฮอล95 อีก
    เลยจะหันมาคบกัน เบนซิน91 แต่ไม่มันใจว่าจะเติมได้ไหม
    ไงรบกวนผู้รู้ช่วยไขข้องสงสัยด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

2. กร(กร)

กร(กร) New Member Member

11
    0
    0
    นี้มันเวปร้างหรือป่าว ไม่ใครมาตอบเลย หุหุ

3. Bigboyz

Bigboyz New Member Member

21
    1
    0
    ผมว่าไม่น่าเสี่ยง ไม่รู้กล่องมันจะปรับองศาไฟรึป่าว ไม่เคยลอง ใช้ 95 อะดีแระครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้