3S - Beam ฝาดำ 6speed

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย SeXy~RoSe, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SeXy~RoSe

SeXy~RoSe New Member Member

5
    0
    0
    รบกวนขอความเห็น และข้อชี้แนะด้วยครับ

เครื่อง 3beam ในแบบของรถ ALTEZZA เนี้ยครับ ( แต่เครื่องไม่ได้อยู่ในรถ altezza นะครับ )

คืออยากทำให้มันแรงขึ้นครับ เลยคิดถึง กล่องซิ่งๆ บ้าง

หลายคนบอกทำ stand alone ไม่ได้ ? บ้างก็ว่า F-con เงิน 2.1 ? บางคนบอกต้องกล่อง ทอง 3.1 ขึ้น ?
    ........ งง ครับ... รบกวนชี้แนะด้วยครับ :cry:

- ควรใช้กล่องแต่งแบบไหนดีครับ ?????

ขอบคุณทุกๆความเห็นนะครับ :eek:

2. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ลองปรึกษาน้า อุปเลยครับ น้าเค้าเคยจูน บีม วิ่งเซอร์กิจวิ่งดีมาเเล้วครับ

3. OTOKIGI_D1

OTOKIGI_D1 New Member Member

6
    0
    0
    ผมเคยเจอนะ
    F con v pro stand alone
    ในเครื่องก้อนนี่แหละคับ
    ตอนนี้ผมก้อขับอยู่แต่วางในเซลิก้า ขับหลังคับ
    ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้