1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 GPS SD CARD สำหรับรถ Mazda Skyactiv ทุกรุ่น ของแท้ อัพเดทได้ค่ะ ใกล้ๆลดได้ ฿2,500 -...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Nning Jtr HS, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nning Jtr HS

Nning Jtr HS Guest

0
    0
    0
    GPS SD CARD สำหรับรถ Mazda Skyactiv ทุกรุ่น ของแท้ อัพเดทได้ค่ะ ใกล้ๆลดได้
    ฿2,500 - เทศบาลเมืองชลบุรี

SD CARD GPS สำหรับรถ Mazda skyactiv ทุนรุ่นที่มีจอจากโรงงาน อัพเกรดให้ใช้ Gps ได้ แค่เสียบการ์ดเข้าไป
    ของแท้จาก Cx3 ค่ะ Map v.2016 q3 ล่าสุดเลยค่ะ อัพพเดทแผนที่ได้ มาพร้อมคู่มือ สอบถามกับทางศูนย์ไดเหลือ 2อันสุดท้าย จาก 10กว่า ลดพิเศษไปเลย 2500.- ราคาศูนย์ 12xxx นะคะ
    เน้นนัดเจอนะคะ กทม, แถวชลบุรี ลดได้อีกนิด ไกลๆส่งฟรีค่ะ แต่ถ้าเจอจะได้ลองให้ด้วย ใช้ได้ค่อยจ่ายตังค์ค่ะ แฟร์ๆ
    เหลือ 2ชิ้นนะคะะ ราคาถูกกว่านี้หาไม่ได้แล้ว

มาติดตั้งถึงที่ แถมฟรี ติดตั้งโปรแกรม AIO จาก M2T ค่ะ
    เป็นโปรแกรมเสริม
    เล่นหนังจาก usb ได้
    เตือนกล้องตรวจจับความเร็ว
    speeddrommetet
    ทัชจอตอนขับ
    android auto
    cast screen
    ส่งภาพจากจอมือถือไปออกรถ
    เปลี่ยนอัตราสิ้นเปลืองเป็น km/litre

koy001 ถูกใจสิ่งนี้
  2. สนใจครับ กทม จตุจักร คุยทางไหนได้บ้าง

3. สนใจครับ inbox ไปแล้วนะครับ

4. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ib เลยค่า chat box

5. Hero Force

Hero Force Guest

0
    0
    0
    อยากได้ครับ

6. Bank Nivorn

Bank Nivorn Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ

7. Pung Buzz Buzz

Pung Buzz Buzz Guest

0
    0
    0
    สนใจ อยู่ กทม เหลือไม๊จ๊ะ

8. Kamon's Pui

Kamon's Pui Guest

0
    0
    0
    สนใจ ชลบุรีคับ

9. สนใจยุชลบุรีครับ

10. สนใจครับ inbox หน่อยครับ

11. มีเหลือมั้ยคับ

12. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    inbox เลยค่ะ วันนี้มีคนมารับไปตัวนึงแล้วเหลืออีกตัวนึงค่ะ

13. Hero Force

0
    0
    0
    สนใจอบากได้ทำไงครับ

14. สนใจครับผมยุชลยังมีอิกมั้ย

15. Gamo Man

Gamo Man Guest

0
    0
    0
    ใครมองหาอยู่น่าจัดครับของแท้ ผมใช้แล้วดีจริง เสถียร ตอบสนองเร็วมาก
    ปล.ผมน่าจะรออีกนิดจะได้ซื้อแค่2,500 ^^

16. Look Mhee

Look Mhee Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ

17. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ตอนนี้หมดแล้วนะค้า แต่วันอังคารมีลูกค้า cx3 sp อีกคนไม่เอา ใครสนใจ inbox ไว้รอเลยค่ะ ของแท้ ราคาถูกกว่านี้ไม่มีแน่นอนน

18. ตอนนี้แม่ค้าหายอ่ะ แงงงง

19. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    มีของเข้ามา 1 ชิ้นค่าา ใครสนใจรีบ inbox เลยนะคะ รอบนี้เป็นเวอร์ชั่นใหม่ค่ะ 2016 q3 ใช้ได้ทุกคัน แต่ได้แมพอัพล่าสุดไปเลย ของแท้แน่นอน

20. อันนี้ที่ศูนย์ขาย12000ใช่มั้ยครับ

21. ของแท้ใช่ดีค่ะ ไปเข้า0เซลก้ไม่มีข้ออ้างเรื่องไปทำระบบเสียด้วย
    ปล เราซื้อไปลองมาแล้ววว แม่ค้าบริการดีเลิศ

22. Graind Pattarapa

Graind Pattarapa Guest

0
    0
    0
    อยุ่ตลอด หรือได้แค่3ปีคะ

23. ยังมีอีกมั้ยครับ

24. Hero Force

0
    0
    0
    ติดแล้วดีมากครับ

25. Pisit Sutipun

Pisit Sutipun Guest

0
    0
    0
    มีจองมั้ยครับ

26. Pisit Sutipun

Pisit Sutipun Guest

0
    0
    0
    มีของมั้ยครับ

27. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ของเข้ามา 1 อันค่ะวันนี้ ใครสนใจ ib เลยนะคะะะ ><

ยืนยันวันที่28/9หน่อยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้