รถใครเอ่ย...?

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Diamond0722, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    นาน ๆ ได้เห็น R10 ในเพชรบูรณ์ทีครับ...ตื่นเต้น ๆ เลยเอาโทรศัพท์ถ่ายเอาไว้...

คันนี้เดิม ๆ เลยครับ...จอดอยู่หน้าโรงแรมบูรพา...

เจ้าของอยู่ในคลับรึปล่าวไม่รุ...อิอิอิ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    หมวดนี้พึ่งออกครับ..แสดงว่ารถพึ่งมีการเปลี่ยนมือไม่นานนี้..:)

3. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ไม่ค่อยเลยนะพี่ออุ้ย...อิอิ

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่หม่อม หมวดนี้ออกยัง " พซ " อะครับ พี่หม่อมนี้เป็นผู้รอบรู้เรื่องวงการรถยนต์จริงๆ เยี่ยมไปเลยครับ

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    มันก็ไม่ขนาดนั้นครับ..พอดีวันก่อนพึ่งไปเอาป้ายมาคันนึงได้หมวดเดียวกันนี้..ก็เลยเหมารวมว่ามันก็ต้องช่วงๆเดียวกันสิ..ก็แค่นั้น..มาถามมากกว่านั้น..ก็ไม่รู้เหมือนกันครับ..:D:D:D

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เออวันนั้นที่ไปเขาจันท์มาอ่ะ เจอ r10 สีทองคันนึง ซิ่งมากมาย เสียงลั่นมากกกกก มี GT wing ทรง banana ด้วยแหละ ไม่รุมีคัยรุจักป่าว ขับรถไดสะใจมาก 555555 วิ่งอยู่ในบายพาส ผมนึกว่าอยู่ในเซอร์กิต อิอิ

7. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ก็ยังอุตสาห์ตามเค้าทันนะครับ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้