ราชบุรี-พระราม2

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Chatchawan, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chatchawan

Chatchawan New Member Member

19
    0
    0
    ตั้งหัวข้อกะทู้ไม่ใช่เปงรถทั้วร์นะคับ:D

พอดีผมทำงานอยู่ราชบุรีน่ะครับ ส่วนใหญ่ก็อยู่ที่นี่แหล่ะ กลับกทม. (พระราม2) อาทิตย์ละครั้ง ก็เลยยอยากจะถามว่า..
    มีใครใช้พรีเซีย ไม่ว่าจะ R10 หรือ R11 อยู่ราชบุรีมั่งอ่ะไม่เคยเหงเลย:cry: แต่ถ้าขับกลับกทม. จะเจอบ่อยนะ:)
    อ่อ ว่าแต่เคยเห็น primera อยู่บ้างนะ ที่ราชบุรีน่ะ

ใครอยู่ราชบุรีรายงานตัวหน่อยเร้ววว:p

2. Chatchawan

19
    0
    0
    สงสัยจะไม่มีจิงๆแฮะ-*-

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ราชบุรี ไม่ค้น เพราะนานๆจะไปซะที ,,,
    ส่วนพระราม 2 ไปบ่อย เพราะบ้านน้าออยู่แถวโลตัส พระราม 2 ครับ :):)

4. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    บริษัทอยู่แถวบ้านโป่งครับ แต่อยู่แถวโน้นใช้วีโก้ครับ

5. jeff03

610
    1
    0
    ตอนนี้อยากไปอยู่เมืองจัน :D:D

6. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    รายงานตัวครับ มีบ้านอยู่ใน เทคนิคราชบุรีครับ
    แต่นานๆ กลับที ชื่อนัทครับ ใช้ P11

เจ้าของกระทู้อยู่แถวไหนละครับ อำเภอเมืองหรือบ้านโป่ง

7. Chatchawan

19
    0
    0
    :)บ้านผ้มอยู่ ซ.ท่าข้าม คับ ข้าง BigCพระราม2 น่ะ

8. Chatchawan

19
    0
    0
    ชื่อ Bomb คับ บริษัทอยู่ อ.เมืองน่ะ (ห่างตัวเมือง 7 กม.) แต่ก็มีบ้าน อยู่แถวๆค่ายบูรฉัตร (ค่าย2) น่ะคับ ส่วนใหญ่ก็ไปๆมาๆ ระหว่าง โรงงาน กะบ้านที่ ราชรี เนี่ยอ่ะ กลับพระราม 2 อาทิตย์ละครั้ง:p

9. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เคยแต่นั่ง R11 เจ้านายเก่าไปราชบุรีเมื่อ 12 ปีที่แล้ว...

ไปที่บริษัท สินพล ขายมอไซค์ซูซูกิอ่ะ...อิอิ...แบบนี้ได้ป่าว...

10. jeff03

610
    1
    0
    โห .... นานนนนนนนนมากพี่อุ้ย :eek::eek:

11. Diamond0722

806
    2
    0

อิอิอิ...ใครซื้อ R11 สีเขียวต่อมือมา...เจ้าของเดิมเป็นผู้หญิงชื่อต้อย...รูปร่างสูง...บ้านอยู่แถวสุขาฯ 3 หุหุหุ...คันนั้นล่ะ...เข้าข่ายที่ผมเคยนั่งมาแล้ว...หุหุหุ

12. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เขียวไหนพี่..เขียวแปลกๆ..ที่ไปอยู่แถวจันท..เหรอพี่..:D:D:D

อีกเรื่อง..:p..สงสัยกันไหม..นั่งอะไร???

:rofl:
    ไปล่ะ..เดี๋ยวโดนเตะ..:bolt:
    :rofl:

13. Diamond0722

806
    2
    0

นั่งรถคร๊าบบบบ...

14. Chatchawan

19
    0
    0
    เด๋วนี้เจริญขึ้นเยอะนะ ราชรี มาทำงานอยู่ได้ 3 ปีแระ ตัดถนนใหม่ๆเพรียบ ^^
    อ่อวันก่อนเจอคนขับ R11 สีทองเขียวในเมืองแระ (ถ.เพชรเกษม ขาเข้า แถวหน้าปั๊ม jet)
    ใส่ชุดแต่งรอบคัน+สปอยเล่อร์แจ่มเลย แต่คนขับเป็นลุงวัยกลางคน ประมาณ 40-50 ได้มั้ง (เปืดหน้าต่างขับ) ไม่รุว่าเป็นคนในคลับป่าว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้