อยากใส่สติคเกอร์ที่โคมไฟหาซื้อได้ที่ใหนครับ เห็นเค้ามีสีฟ้าสีเหลืองใส่ตรงไฟเลี้ยว อยากใส่มั่ง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย seksansuw, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seksansuw

seksansuw New Member Member

2
    0
    0
    [อยากใส่สติคเกอร์ที่โคมไฟ เห็นทีด้าเค้ามีใส่ตรงมุมโคม ของซันนี่ซูเปอร์ซาลูน มีใหมครับ หรือว่าใส่ได้แค่ขอบด้านล่างครับ ใครมีช่วยแนะนำน้องใหม่ด้วยนะครับ ผมหมูนะครับ ยินดีที่ได้ร่วมคลับ จริงสิรถผมสีเขียวหางเป็ดครับผม:cool:

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ไฟเลี้ยว ส่วนใหญ่ ใช่พ่น เอาน่ะครับ :D

3. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ว้าว เจ้าสำนัก รถ แต่ง มา บอก เอง
    อิอิอิ

4. vespong

vespong New Member Member

50
    7
    0
    สติกเกอร์ก็มีขายตามวรจักร น่ะครับ แต่ถ้าจะเอาถูก ก็ร้าน ธนาบุตร ตรงข้ามสนามกีฬา หรือหาแบบแปลกสีหลายสีๆก็มีให้เลือกมากมายก่ายกองเค้าเป็นร้านขายสติกเกอร์ใหญ่เลยอะครับคือมีสติกเกอร์ทุกอย่าง แต่ก็ต้องซื้ออย่างน้อยครึ่งเมตรอะครับถ้าเอาไปใช้เยอะก็ถูกอะครับ ถ้าใช้ไม่เยอะก็ที่ไหนก็ได้ครับ หรืออยากไปดูหาไอเดียแบบแปลกๆก็เพลินๆดีคับ

5. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ถ้าเป็นไฟมุมส้ม ส่วนมากพ่นกัน ........ สีกระป๋อง สีแก้ว เบอร์ P-4

6. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    ตามไปเลยคาบ

7. bee15

bee15 New Member Member

309
    57
    0
    ของผมติกเกอร์คับ 3M ทนทานสีไม่ซีดลองดู

8. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    แหล่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้