เปลี่ยนลูกปืนไดชาร์ทเท่าไหร่

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mainees, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    ได้ยินเสียงคล้ายลูกปืนแตก แถวไดชาร์จ คอมแอร์ ลูกรอกคอมแอร์ เลยอยากถามว่าถ้เปลี่ยนลูกปืนไดชาร์ท หรือลูกรอกคอมแอร์ ประมาณเท่าไหร่ครับ เพราะช่วงนี้กำลังยอบแยบเลยจะได้ประมาณถูกน่ะครับ ขอบคุณครับ

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ลูกปืนได ลูกปืนคอมแอร์ ประมาณ 7-8 ร้อย แต่ลูกปืนรอก ร้อยกว่าๆบาท

ค่าแรงว่ากันไป แล้ว แต่ อู่ครับ :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้