ฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจด้วยค่ะ ^^

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    สวัสดีค่ะ
    เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิก พอดีใช้ R11 จึงอยากฝากเนื้อฝากตัวด้วย นะคะ
    คงได้ปรึกษาเยอะแน่ๆ

ฝากด้วยค่ะ
    ข้าวโอ๊ต​

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    มี R11มาอีกแล้ว ยินดีต้อนรับนะครับ ถ้าว่างเรียนเชิญ มิตติ้งนะครับ

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ยิน ดี ครับ พี่ ขับ อยู่ แถว ไหน บอก ด้วย นะ ครับ

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ

5. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    อ่ะโห คนเข้ามาต้อนรับเยอะเลยนะเนี่ย อบอุ่นมั้ยล่ะครับ แถมขับ R 11 ด้วยอ่ะ กรี๊ดๆๆๆๆ

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    อย่าไปขับชนท้ายเค้าเน้อ... :D

ใจเย็นครับหมอ...หมอพึ่งพาไปปล่อยที่กำแพงเพชรมาคนนึงนะครับหมอ...

ยินดีต้อนรับค๊าบ...รถเจ็บป่วยเป็นอะไรพาไปโรงพยาบาลหาหมอโตโต้ได้เลยค๊าบบบ... :D :D

7. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

มีปัญหาอะไรก็เข้ามาถามได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจ

ผมเอก P11 นะครับ

คลับนี้เป็นกันเองมากมายครับผม

8. oatakira

107
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่ดีค่ะ ^^

9. oatakira

107
    0
    0
    ตอนนี้มีแต่รูปเจ้าของรถไปก่อนไว้เอารูปเจ้าตัวมาแปะ

10. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ลงรูปเจ้าของรถดีกว่าครับ ทำให้จิตใจมันกระชุ่มกระชวยดี

รูปรถรูปรา.. มันไม่มีชีวิตชีวาสักเท่าใด...

อิอิ (ล้อเล่นครับ)

ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ

:D:D:D:D:D

11. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    มีสาวๆมาหน่อยนี่มาไวกันจิงๆๆแต่หล่ะคน
    ยินดีต้อนรับคับ

12. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ก็ว่างั้นนะนี่ เจอสมาชิกสาวๆ เนี่ย มาตอบกันไวเหลือเกิน

ยินดีต้อนรับครับ ที่จะฝากหน่ะ รับหมดเลยครับ อิอิ :D

13. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    กระทู้นี้มันแรงจริงๆว่ะ ..... คนตอบกันเพียบเลย

14. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ยินดีต้อนรับมากมายครับ ถึงมาช้าแต่ดีใจที่ได้มาครับ :)

ใช้ R11 เหมือนกันเลยครับ :D

15. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ดีด้วยครับ ใช้ R11 เหมือนกัน

16. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อ้าว..แล้วที่นั่งซบ..ข้างๆ..ทำไงอ่ะ

17. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    พี่ก็ดูเก้าอี้ดิ มันยังว่างอยู่อีกที่อ่ะ อิอิ :D

18. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    ต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ R11 เหมือนกัน แต่ตอนนี้ อัพเกรดเครื่องเป็น SR20 แล้ว อิๆๆ

19. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0

แฮะๆ มีอะไรที่ทำให้กระชุ่มกระชวยก็ขอนิดนึงครับพี่หม่อม..

ส่วน email จะส่งไปให้นะคร้าบบ

:D:D:D:D:D

20. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    """เอ่อ......จะตอบยังงัยไม่ให้โดนแซวดีวะ!!!!!!.....เล่นแซวกันออกหน้าออกอากาศกันขนาดนี้เลย......เอางัยดีฟะเรา?????...................................
    ...................................................
    ..................................................
    เจ้าของรถก้อน่ารักด้วย................นานๆจะหลุดเข้ามาในClubนี้......จะได้เป็นหน้าเป็นตาของคลับ......น้องเค้าจะอยู่นานมั้ยเนี่ยะ????(กำลังคิดในใจ)
    ...................................................
    ............................................................................................................................................ยินดีต้อนรับนะครับ....คุยกันบ่อยๆนะ......ที่นี่อบอุ่นเหมือนพี่น้องครับ........ร่วมทุกข์ร่วมสุขกันนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กุมภาพันธ์ 2009
  21. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ...หวังว่า ที่ฝากมาคงไม่คิดดอกเบี้ยนะจ๊ะ....

22. oatakira

107
    0
    0
    ใช้อยู่แถวจันทบุรีค่ะ
    ถ้ายังไง หากต้องซื้ออะไหล่เล็กๆ น้อย ๆ พอจะฝากใครดูให้ได้ ก็ต้องรบกวนด้วยนะคะ
    เพราะขับรถยังไม่แข็ง ยังไม่อยากขับเข้ากรุงเทพฯ
    ขนาดสอบใบขับขี่ก็ถอยเป็นงูเลย(แต่ผ่านแล้ว แหะๆ)

23. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    อื้มมม....อยู่ไม่ไกลเลยนิ เพราะว่าผมอยู่ระยองน่ะ.....ทางผ่านก่อนเข้า กอ.ทอ.มอ. อิๆๆ

24. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ชาว จันทร์ฮิ..ฮิ (ล้อเล่นนะ)

25. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    โหยยยยยยยย กระทู้นี่ฮอตจิงๆ ตั้งมะวานแต่ยอดล้นหลาม เข้ามาช้ามากเลยเรา

26. Addsan

Addsan Member Member

37
    0
    6
    ฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจด้วยครับ

พอดีเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับ พอดีใช้ ms-132 อยู่ครับ

27. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
  28. Sak_R10

Sak_R10 New Member Member

65
    0
    0
    กระพ้ม...รับฝากทั้งตัวและหัวใจ สว่นเรื่องรถ ฝากพี่และเพื่อนๆ ในคลับละกันคร้าบ.... โฮะๆๆๆ

29. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    งง...ด้วย
    รับฝากแต่ตัวครับ หัวใจไม่รับ เดี๋ยวตัวแม่น้องตูนมันฆ่าเอา อิอิ
    ว่าแต่อาทิตย์นี้ขับรถไปรันอินที่จันทบุรีดีกว่าเว๊ย

30. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    MS-132"""""โอ๊ะโย๊ะโหยว.............ถ้าเป็นรถก้อ TOYOTA CROWN ถ้าเป็นคนก้อ..หน่วยเฉพาะกิจ...ครับผม.......................................
    อิอิอิอิ........สมาชิกท่านนี้สงกาสัยจาเป็นเจ้าของกว่าเจ้าของกระทู้น่ะครับ???.....อิอิอิอิอิ
    555555555............แล้วแถวนั้น...เขาชอบซุก 1 หรือ 2JZ ไว้ในรถประเภทนี้ด้วยสิ.........5555555555.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้