เรื่องเสื้อคลับ P&P

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย whitebear, 22 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ก็เป็นอันสรุปแบบเป็นที่เรียบร้อยกันเมื่อวานนี้

ในการประชุมใหญ่ (มีตติ้งอะนะ)

ก็ขออนุญาตใช้เสียงข้างมากของสมาชิกที่ไปมีตติ้งแล้วกันนะคับ

ทั้งนี้ก็ต้องขอขอบคุณ คุณหนุ่ย (RISA) ในทุกเรื่องเลย

ตั้งแต่ออกแบบ จัดหาเสื้อตัวอย่าง หาร้าน เช็คราคาเสื้อรวมค่าปัก

(ถ้าออกตังค์ให้ด้วยจะดีมากกว่านี้อีกนะเนี่ย 5 5 5)

ยังไงก็คงรบกวนคุณหนุ่ยลงแบบเสื้อให้ชมกันอีกซักครั้ง (ตามที่สรุปอะนะคับ)

แล้วถ้าได้ราคามาก็รบกวนส่งข่าวกันหน่อยนะคับ

(ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้วนะ รบกวนเช็คว่าไซด์ไหนรอบ อกเท่าไหร่ด้วยนะคับ)

ส่วนในขั้นตอนการสั่งจอง การสั่งตัด วิธีการชำระเงินก็ค่อยมาคุยกันอีกทีนึง

งานนี้ได้คุณหนุ่ยเป็นตัวหลักจริง ๆ ขอขอบคุณอีกครั้ง

แล้วก็ขอเสียงขอบคุณให้กับคุณหนุ่ยกันด้วยนะคับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ใจดีอีกตังหาก..มัตตาตท์อร่อยมากครับ..เจ๊หนุ่ย..ขอบคุณอีกครั้ง:D:D:D

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    จัด ไป เพ่ หนุ่ย

เห็น แล้ว ท้อ แทน พี่ หนุ่ย เลย ไป ใน กัน ชน สอบ เส็ด เดี่ยว น้อง จัด ให้ เพ่

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ขอบคุณ คุณหนุ่ยเรื่องช็อคโกแลตด้วยนะคับ

อร่อยดี

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับบุหรี่ด้วยนะครับ พี่หนุ่ย

6. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ขอบคุณมากก สำหรับ black label ช่วยงาน meeting ครับ :D:D:D

7. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ขอบคุณด้วยคน...วันนั้นเมาเลย ว่าจะไม่เมาแล้วนะเนี่ย

8. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ขอบคุณที่เสียสละเวลา,แรงกาย,แรงใจและแรงเงินแทนพวกเราครับ(อิอิอิ....ไม่ได้หมายถึงออกค่าเสื้อให้นะครับ...อย่าต๊กกะใจไป....แต่หมายถึงค่าใช้จ่ายในการติดต่อประสานงานและสั่งซื้ออารัยปรามาณนั้น)........ขอให้คุณหนุ่ยได้รับสิ่งดีๆกลับไปในชีวิตละกันเนาะ.....

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    แบบไหนอะ....หนับหนุนๆๆๆ แบบไหนก็สวยครับ ขอบคุณ หนุ่ยด้วยอีกคน

แล้วเราเกี่ยวไรวะเนี่ย..... กลับมาแล้วครับ นั่งเสียวตลอดทางเลยครับ

อิอิ.....แบบว่า เครื่องมันลำเล็กอะ.......

10. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ช็อคโกแลตร่วมสาบาน เสร็จพี่หม่อมคนเดียวเลย

11. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ผมจองเสื้อ 1 ตัวไซด์ L เจ๊หนุ่ยได้ราคากับเบอร์บัญชีมาแล้วจะโอนให้เลยครับ ...
    อยากรู้จัง ช็อคโกแลตร่วมสาบาน มานเป็นยังไงอ่ะ

12. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ก้อ อช๊อคกาแลต อันที่พี่ยุทธกัดคำแรกแล้วเวียนไปรอบโต๊ะไงค้าบ เนี่ยไม่รักกันจริงไม่มีใครกล้าหรอก เหอ เหอ ดีนะไม่ได้เวียนมาทางเรา

ส่วนเรื่องเสื้อขอเพิ่มเติมว่าจะลดความหนาของผ้าลงจากที่เห็นจากตัวอย่างนะจ๊ะ เพราะหลายคนเห็นว่ามันจะร้อนเกินไปสำหรัอากาศบ้านเฮา (อาจจะลดงบประมาณได้นิดหน่อย) แล้วจะลงแบบที่สรุปกันให้ดูอีกทีจ้า

13. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ผมใจร้อน..บอกมาเลยว่าคน ตจว. ต้องทำไง...
    จองเสื้อตัวผู้กะตัวเมีย...เอ้ยผู้ชายกะผู้หญิงอย่างละตัว...
    ไซค์อะไรเดี๋ยวขอจับของเมียดูก่อน...แล้วจะบอก...
    แจ้งเลขบัญชี...โอนเงิน...เสร็จแล้วแจ้งที่อยู่จัดส่ง...
    ตามกติกาการสั่งซื้อของทางอินเทอร์เน็ต...
    แบบนี้ดีมะ...อิอิ

14. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

นึกว่าโดนแล้ว...อิอิ

15. PeMhom

1,163
    3
    0
    อ้าวเหรอ..ตกลงมันเป็น..ช็อกโกแลตร่วมสาบานเหรอ..ไม่รู้นิ

นั่นสิ..ใครจะกล้า..แหวะ..
    วันนั้น..โม้กำลังเพลิน..หันไป..ใครไม่รุ..ส่งช็อกโกแลต..ให้ครึ่งชิ้น..หันกลับมาอีกฝั่งอย่าง..งง.งง..
    ได้ยินเสียงจากหัวโต๊ะ..บอก..กินดิ..พี่กินดิ..อ้ายเราก็นึกอยู่ในใจ..ส่งมาทั้งที..ส่งมาได้ครึ่งชิ้น..อะไรว่ะ..เออ..กินก็กิน..จะได้โม้ต่อ..ก็ไม่รู้นี่หว่า..เลยงับมันคำเดียวหมดก้อนเลย..มิน่าเงียบกันทั้งโต๊ะ..:D:D:D

16. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    มันไปไม่ถึงพี่พรรณเอกอะจิ ผมยังอดเยย 55555เจอพี่หม่อมซัดปิดบัญชี คนอื่นเลยอดเลย 5555

17. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    รอดไปเว๊ย ไม่ได้กิน

นั่งเสียวตลอดทางเนี่ย มันเสียวแบบไหนกันพี่ อิอิ :D

18. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับ จะได้ช่วยๆกัน เราอยู่กันแบบพี่น้องครับ ไม่อยากให้เหนื่อยคนเดียว
    ขาดเหลืออะไรบอกพี่ป๊อบได้ครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ว้าว.....ไปเครื่องส่วนตัวด้วยเหรอคุณป๊อบ.............

20. pOR...

836
    2
    0
    :eek::eek::eek: พี่หม่อมเปลี่ยนไป

21. xscream

xscream New Member Member

9
    0
    0
    หวัดดีครับ ก็น้องใหม่เข้ามายังไม่เคย meeting ด้วย
    แต่คิดว่ามีงานต่อไป OK แน่... มีข่าวอะไรช่วยส่งข่าวด้วยนะครับ......

22. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    งานนี้ เพิ่งรู้ว่าน้าหม่อม ชอบเลี้ยงเป็ด :D

23. PeMhom

1,163
    3
    0
    นั่นน่ะสิ..กำลังสนุกเลย..นายฝรั่ง..งอแง..ร้อง..กั๊บ..กั๊บ..ล่ะ..
    รอบหน้าเป็นอย่างงี้อีก..เดี๋ยวปั๊ด..โบกโชว์เพื่อนสมาชิกเลย..:cool::eek:

24. pOR...

836
    2
    0
    พี่หม่อมจัดนอกรอบหน่อยสิ ผมอยากแล้ว ผมสอบเส็ด 25 กพ อยากชดเชยเมื่อวานเสาร์อ่ะครับ :D:D:D

25. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ขอ สั่งจองด้วยครับเสื้อทีม size XXL ไม่รู้ว่าเขาจะทำหรือเปล่า

26. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    คน ตจว.ต้องทำไงบ้างรบกวนแจกแจงด้วยนะครับ
    หนับหนุนอีกแรงครับ

27. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ว่าแต่ คุณหนุ่ยหายไปไหนเนี๊ย ,

Meeting รอบหน้าแว่วๆว่า จะจัดที่สาย 2 เหรอครับ ชอบเลยใกล้บ้านดี :D

28. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ไม่ได้หายไปไหนค้าบ งานเยอะมากจนน่าตกใจ ว่าจะแอบไปตัดเสื้อตัวอย่างซะหน่อยอดเลย แต่ไม่ต้องกลัว meeting รอบหน้ามีของจริงมาให้ลองกันแน่นอนจ้า รอบหน้าคงต้องหาสถานที่กันก่อนเน้อ ที่บ้านติดภารกิจ รถไม้มาลงหลายกันทำให้ไม่มีที่จอดรถ จะให้ไปจอดในโกดังก้อเกรงใจพี่ยุทธอ่ะ กลัวว่าขากลับจะนอนไม่หลับไปหลายคืน อิอิ ใครว่างไปตั้งกระทู้ meetingเดือนหน้าเลยน้า

29. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ดีแล้วครับไม่ต้องจอดหรอกในโกดังอะกลัวขากลับจะมีคนนั่งมาด้วย

เรื่องสถานที่รอน้าหม่อมมาแจ้งดีกว่าขานั้นเจ้าพ่อโปรเจค...อิอิ

30. PeMhom

1,163
    3
    0
    เดี๋ยว..ป๋า..จัดให้..:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้