ยินดีด้วยกับพี่ G typeR mod คนใหม่

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D เป็น mod ของ club si มาหลายวันและ ยังไม่ได้ ยินดีด้วยเลย
    :cool: ยังไงก็ขอให้ รถเสร็จ ซะทีน่ะพี่ คอยดูแลบอร์ด โดยรับช่วงต่อจาก พี่สิทธิ์ ช่วยกันด้วย
    :D ดูแล น้องในคลับ ด้วยนะ ตอนนี้ เป็น พี่ใหญ่สุดแล้ว ของ
    :eek: บ้านที่อบอุ่นนี้ ครับ
    :p สู้ สู้ 12sec รออยู่ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กุมภาพันธ์ 2009
  2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ฝากดูแลด้วยนะลุง :D:D:D

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ยินดีด้วยครับ แต่พี่สิท จะเลิกเป็น "มอย" (แอบเห็นพวก บอด EK เรียกกันแบบนี้ ขำขำนะพี่)

พี่ๆที่เลิกขับ si ก็ยังมาแนะนำน้องๆ ในคลับได้นะครับ

อย่าลืม คลับเรากันไปนะ

4. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    แอบมาเดินเล่นบ้านนี้อยู่บ่อยๆๆ แสดงความยินดีด้วยนะคะ:)

5. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ยินดีด้วยครับ

ทำมัยหน้าพี่ กอฟล์ เหมือน 55 ใน รายการ x man ของเกาหลีเลยหว่าา

6. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ยินดีด้วยนะคร้าบบ เป็นใหญ่เป็นโตแล้วอย่าลืมบร์อด EK นะครับ :D

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีด้วยนะเพ่ชายๆ

ดูแลน้องคนนี้เรื่อง เงิน ส่งเสีย บ้างๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

^______________^

8. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อิอิ คนแก่มากประสบการณ์

9. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ :D:D

10. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    พี่คนนี้ ใจดีมากๆครับ

คอนเฟิม

ตอบทุกปันหา ที่ประชาชนอยากรุ้

^^

11. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    อยากจะบอกพี่่เค้ามานานแล้ว แต่เกรงใจ มีคนเห็นเหมือนกะเราด้วย :p

12. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ยินดี ด้วย ครับ พี่

13. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมเองก้อเข้ามาเที่ยวบ่อยๆเหมือนกันคับ บ้าน Si ยินดีด้วยนะคับ

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ ผมเองก็จะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุดครับ ส่วนท่านสิทธื์นั้นก็ยังอยู่นะไม่ได้ไปไหน
    เพียงแต่งานยุ่งมากๆ สับรางไม่ค่อยทันเท่านั้น เลยให้ผมมาดูแทนครับ :D:D

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณครับ พี่แจงคนสวย:cool:

16. G Type R

3,607
    99
    0
    เหมือนตรงไหน ถ้าบอกว่าคล้ายๆ หลิวเต๋อหัว ละว่าไปอย่าง:D:D

17. G Type R

3,607
    99
    0
    คร๊าบ ไม่ลืมครับพี่โส ยังเข้าไปดูทุกวัน เพียงแต่ไม่ค่อยสนิทเลยไม่ค่อยกล้าตอบนะคร๊าบ
    ปล.ไม่ได้เป็นใหญ่เป็นโตอะไรหรอกครับ ยังเหมือนเดิม แค่มาช่วยกันดูแลบอร์ดเท่านั้นเองครับ

18. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ยินดีด้วยนะครับพี่กอล์ฟ

19. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีด้วยเช่นกันคะ พี่ชายคนเก่ง รอบรู้ทุกเรื่อง อิอิ:D

มาช่วยๆกันดูแลครอบครัว Si อีกคน

20. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เข้า บอร์ด ลับ ได้ ตลอดเวลา แร้ว เฟร้ยยยยย!!!!!!! พี่เค้าบอกแบบนี้อ่ะ หุหุ

21. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ยินดีด้วยนะคับพี่กอล์ฟ อิอิ วันนั้นขอสติกเกอร์พี่ พี่บอกให้ไปขอกะพวก mod เอง ตอนนี้อ่า พี่เป็นแร้ว
    ก้อ พิจารณาจัดให้ด้วยนะพี่ 555555555555

Joice++Jum

22. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ^
    ^ ยาวไปยาวไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ชายๆๆๆ ตั้งกระทู้ หนังโป๊ บ้าง ดิ๊ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องอยากดูๆๆๆ

23. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    GEN 3.........ClubSi ยินดีด้วยครับ

24. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    Lv.99 เลยดิคับแบบนี้ แสงออกเลย

ยินดีด้วยคับผม อิอิ

25. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ใช่ครับพี่ Gen.3 แล้ว :D:D:D

ยังไงก็ต้องขอบคุณพี่เจตด้วยนะพี่

ที่ช่วยดูแลน้องๆมาตลอด :):):)

26. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    เพ่ๆ . . . ดูบอร์ทนี่นะ ไม่ใช่บอร์ทโน่น :D:D:D

27. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ฉลอง Si Turbo คันที่สองของ Club ยินดีด้วยคราบ

ปล. อย่าดูบอร์ดนั้นมาก 555

28. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    รุปพี่ นี โคตรหล่อเลย

29. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    ยินดีด้วยครับพี่

30. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้