รถ B14 มีอาการโซ่ราวลิ้นดังค่ะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย phonkung, 6 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phonkung

phonkung New Member Member

63
    5
    0
    อาการแบบนี้เปลี่ยนโซ่เลยรึเปล่าคะ หรือว่าซ่อมได้
    แล้วราคาค่าโซ่เท่าไหรคะ

เคยไปให้ช่างดูเค้าบอกว่าวาล์วห่าง แล้วอาการของวาล์วห่างนี่เป็นยังไงหรอคะ
    แล้วมันสามารถซ่อมได้รึเปล่า
    ขอบคุณค่ะ

2. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    :D:D:D:D:D:Dไม่รู้ครับ:D:D:D:D:D:D:D:D

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เอ้า... :rolleyes:

ยังไง รอแป๊ปน่ะครับ
    เดี่ยวพี่ติ่ง มาช่วย :D

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    วาล์ว ห่าง กับโซ่ดัง เสียงไม่เหมือนกันครับ เช็คดูดีๆนะครับ :)

5. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    อืมมม รอฟังๆ

6. ธัญญ์

ธัญญ์ New Member Member

17
    0
    0
    แล้วมันเป็นไงหว่า ช่วยอธิบายหน่อยคับ อยากรู้

7. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    เข้าศูนย์ เลยครับ ถ้า อยากถูกหลอก น้อยหน่อย

แต่ ถ้า ไม่อยากถูกหลอก เข้า อู่ ช่างติ่ง เลยคร้าบ

8. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    เข้าศูยน์ที่วัดบัวขวัญเลยครับ(ติ่งเซอร์วิส)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้