ลูกปืนคอมแอร์ดัง ซ่อมแพงมั๊ย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nabadee, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nabadee

nabadee New Member Member

30
    1
    0
    ลูกปืนคอมแอร์ดัง แต่แอร์ยังเย็นอยู่ ไม่ทราบว่าเปลี่ยนลูกปืนคอมได้มั๊ย ถ้าได้ราคาเท่าไหร่ หรือเปลี่ยนคอมดี และคอมราคาเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

2. OATKAPOOK

OATKAPOOK New Member Member

14
    0
    0
    เข้ามารอข้อมูลด้วยครับ

ยังไม่ได้ซ่อมเลย ดังมาเป็นเดือนแล้ว
    แต่เย็นเจี๊ยบ

3. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ไม่รู้มันเหมือนกะรถผมป่ะนะ รถผมมันมี2ตัว ตัวนอก กะตัวใน แต่ส่วนใหญ่จะเป็นที่ตัวนอก

ถ้าเป็รที่ตัวนอกไม่ต้องแว็กเติมน้ำยาใหม่ มันจะถูกไม่เกิน500ครับ

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ลูกปืน ประมาณ 500 แต่ ค่าแรงเปลี่ยน 3-4 ร้อย นะจ๊ะ :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้