ถามเกี่ยวกับเบลท์หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Win..., 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    คือผมอยากเปลื่ยนเบาะคู่หน้าสักคู่อะคับ

แต่ผมดูหูยึดเบลท์มันติดกับเบาะอะคับ ไม่เหมือนกับรถบางรุ่นที่หูยึดเบลท์ติดกับตัวถัง

อย่างนี้ก็ต้องเปลื่ยนสายเบลท์ด้วยใช่ไหมคับ

คือผมอยากจะใช้สายเบลท์เดิมๆอะคับ

ขอบคุณมากคับ:):)

2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    หมายถึงตรงที่วงไว้ใช่มั๊ยคะ ถอดจากเบาะเดิมมาใส่ได้เลยค่ะ:)

View attachment 1227346

แก้ไขล่าสุด: 6 กุมภาพันธ์ 2009
    G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มีรูปประกอบด้วยนะ พี่แจง:D:D

ari ถูกใจสิ่งนี้
  4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อยากเห็นรถของพี่แจง จริงๆจังเลย
    เห็นเขาบอกกันว่า ขั้นเทพ

5. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ขอบคุณครับ เขาบอกผิดครับ:D:D

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    จาหล่อและแรงไปไหนงับพี่ ^_^

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    พี่แจง สุดยอด ข้อมูล ดี มีภาพประกอบ

8. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ขอบคุณมากคร๊าบ

ว่าแต่ถอดจากเบาะเดิมแล้วมาใส่กับเบาะใหม่ได้เลยหรอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้