พักกลาง เครื่อง 4K ใส่แบบไหนกันครับ...???

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Peerarat thaingamsin, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Peerarat thaingamsin

Peerarat thaingamsin New Member Member

38
    0
    0
    อยากถามดูว่า ใส่ เยื้อง หรือ ย้อน เข้าท่ากว่ากันครับ....ถ้า ไม่ใส่ปลายอ่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มกราคม 2009
  2. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    หม้อพักเกลียว14-20นิ้วก็ดีครับไม่ดังมาก ปลายไหลดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้